Bình Dương Ai làm công ty giày da long rich rồi cho e xin chút ý kiến với ạ

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương Em 18t đang cần việc làm ai biết chỉ giúp em khu vực khu công nghiệp sóng thần 1 Việc Làm 0
V Bình Dương Em muốn tìm 1 công việc làm tại nhà vào thời gian rảnh Việc Làm 0
V Bình Dương ———>CẦN GẤP 20 NỮ CÔNG NHÂN NỮ LÀM THỜI VỤ NHẬN VIỆC SÁNG MAI NGÀY 17/10 LẮ Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc làm thời vụ ở mấy công ty điện tử ạ Việc Làm 0
V Bình Dương E cần công việc gần khu vực thuận giao thuận an công ty càng tốt e có thể làm hà Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 20 tuổi cần công việc làm ở tdm Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm công việc làm ở An Tây,Bến Cát.. Việc Làm 0
V Bình Dương Em đang cần tuyển 2 bạn nam làm vài ngày. Bắt đầu từ ngày mai. Công việc bốc hàn Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18T cần tìm công việc làm tại nhà hoặc phục vụ từ 5h – 10h tại Khu vực Thuận Việc Làm 0
V Bình Dương —->LỊCH BỔ SUNG MỚI 30 CÔNG NHÂN NỮ LÀM THỜI VỤ NHẬN VIỆC SÁNG :13/10 •••• Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển gấp nam nữ Nhân viên bán hàng làm việc tại siêu thị mini của công ty Việc Làm 0
V Bình Dương Cty THIÊN AN PHÚ cần tuyển gấp 200 công nhân (nam-nữ) thời vụ làm việc tại Việc Làm 0
N Bình Dương Công ty chế biến gỗ Minh Trí tuyển nhân viên xuất nhập khẩu nghành gỗ làm việc tại Binh Dương Việc Làm 0
V Bình Dương Em 24t tốt nghiệp Cao đẳng nghành Điện công nghiệp muốn kiếm việc làm ổn định mà Việc Làm 1
V Bình Dương Mai cần 2 bạn công nhật 300k ngày bao cơm sáng trưa làm xong chiều có tiền ngay. Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần công việc làm chết ca đêm Việc Làm 0
V Bình Dương Em ở an phú ạ. Cần tìm việc làm ở bên ngoài không vào công ty ạ.anh chị biết chỉ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm 1 công việc làm… có sức khỏe linh hoạt siêng năng..chuyên làm việc nặn Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tiềm công việc làm thời vụ khu vực dĩ an thuân an E có xăm ạ )) Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm 1 công việc làm có bao ăn ở… có sức khỏe làm siêng năng không ngại việ Việc Làm 0
V Bình Dương Mình có công việc làm thêm tại nhà Việc Làm 0
V Bình Dương ** Cần tuyển gấp 10 công nhân NỮ làm tại công ty THƯỢNG HẢO (GẦN BỆNH VIỆN QUÂN Việc Làm 0
V Bình Dương khu vực tân uyên có công ty nào làm hành chính em pr hộ em phát đê Việc Làm 0
V Bình Dương ** Cần tuyển gấp 10 công nhân NỮ làm tại công ty THƯỢNG HẢO (GẦN BỆNH VIỆN QUÂN Việc Làm 0
V Bình Dương Em có bằng kế toán có kinh nghiệm làm công nợ,kho có cty nào cần tuyển không ạ. Việc Làm 0
V Bình Dương Em có kinh nghiệm về làm lễ tân bds. Có công ty nào còn đang tuyển dụng vị trí n Việc Làm 0
V Bình Dương 17t em cần kiếm việc làm shop thời trang hay công việc gì cũng đc ạ tại dĩ an bì Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TUYỂN 500 CÔNG NHÂN MAY NAM – NỮ LÀM CHÍNH THỨC ** Việc Làm 0
V Bình Dương Làm gỗ bàn ghế sofa, công việc không mấy nặng nhọc Việc Làm 0
V Bình Dương Có công việc gì làm ngay nào lương liền ko cả nhàCó công việc gì làm ngay nào lư Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 20 tuổi muốn tìm việc làm công ty củng được đa cấp lừa đảo thì né đi mắc côn Việc Làm 0
V Bình Dương Bên mình công việc làm tại nhà đàng hoàng mà chả thấy mấy ai làm cứ đi đem tiền Việc Làm 0
V Bình Dương Tìm công việc nữ 21 tuổi đi làm quanh khu vực bình chuẩn-thuận an bình dương Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển phụ hoặc học việc làm về nội thất gỗ công nghiệp, xưởng tại tân phước Việc Làm 0
V Bình Dương E cần công việc ở sóng thần 2 ,ldpt làm giờ hành chính có ko ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 17 tuổi cần tìm công việc làm lâu dài tại phú chánh Việc Làm 0
V Bình Dương Ơi bình dương có công ty nào làm ngày không ạ chấp nhận tăng ca em năm nay 21 tu Việc Làm 0
V Bình Dương TUYỂN TIẾP 500 LĐPT NỮ TUỔI TỪ 18-36 LÀM VIỆC TẠI CÔNG TY WONDERFUL – KCN VSIP1 Việc Làm 0
V Bình Dương Mình tuyển Nam 18 – 35 Cao To, khỏe mạnh,( làm công 8tiếng/800k,bao ăn, ở cần Việc Làm 0
V Bình Dương E chào tất cả mọi người ạ.e 21 tuổi mún tìm công việc làm ở thuận an bình dương Việc Làm 0
V Bình Dương mọi người cho e hỏi cty đông hưng vs CTY làm bút xóa ở khu công nghiệp sóng thần Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần việt làm thời vụ ạ em ở khu công nghiệp đại đăng Việc Làm 0
V Bình Dương Em nữ 20 tuổi có đầy đủ hồ sơ, cần tìm một công việc bao ăn ở, có thể làm lâu dà Việc Làm 0
V Bình Dương Bình dương có cty nào tuyển công nhân làm thời vụ k mn ơi Việc Làm 0
V Bình Dương — Cần tuyển 50 công nhân làm thời vụ tại kho Tân Cảng Sóng Thần (kế bên 434). Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm, anh em có công việc gì không. Việc Làm 0
V Bình Dương Có ai có công việc làm công nhân ổn định và cần người ở chung ko ạ.. E nam 19+ Q Việc Làm 0
V Bình Dương Kcn visip 1 co cty nào tuyen công nhân làm gio hàh chih hoặc tca tới 6h chiu kho Việc Làm 0
V Bình Dương Ở bình dương có công việc gì làm không cho mình làm cùng với Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác