Bình Dương Cần người giữ trẻ tại nhà.

vieclambinhduong

Well-known member
28/6/20
5,259
0
Cần người giữ trẻ tại nhà.
Có kinh nghiệm, độ tuổi từ 30 đến 45.
Thời gian từ 7h30- 22h.
Lương 6triệu/tháng, bao ăn 3 buổi.
Phỏng vấn tại 🏠 268 nguyễn văn linh, Cần Thơ.
☎ 0939.020.885 gặp chị Liên.

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V VIP Mình cần tìm người giữ Bé 6 Tháng Tuổi – Bao ăn ở Việc Làm 0
V Bình Dương Cần 1 người sống tại khu vực Lái Thiêu hoặc gần đó, để tiện đi làm, có sức khỏe Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TUYỂN: NHÂN VIÊN PHỤC VỤ TẠI QUÁN MÌ HIP + Số lượng: 2 người + Ca chiều Việc Làm 0
V Bình Dương Cần người làm bánh cơm cháy Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm phụ vụ ạ lãnh lương tuần ạ… mọi người chỉ hộ với..! Việc Làm 0
V Bình Dương XƯỞNG ĐANG CẦN GẤP 100 NGƯỜI LÀM NHÉ !!!! Việc Làm 0
V Bình Dương Em đang cần việc làm tại thuânk an . Xin hỏi ở đâu vó tuyển người k . Cho mình l Việc Làm 1
V Bình Dương Cần Người Phụ Chị Bán Hàng Việc Làm 0
V Bình Dương Cần gấp người chăm bé 9thang.Yêu cầu thương bé, sạch sẽ ở lại nhà được. Bao ăn ở Việc Làm 0
V Bình Dương E cần việc cho 3 người làm ạ , gần lái thiêu , thuận an , bình dương ac nào đg c Việc Làm 0
V Bình Dương Có cty nào khu dân cư Việt Sing cần tuyển người không ạ? Em 18 tuổi tốt nghiệp Việc Làm 0
V Bình Dương Cần việc làm 2 người nam nữ ạ bình dương chổ nào cũng được ạ nữ 18t nam 21t ạ là Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần việc cho 2 người làm .. Việc Làm 0
V Bình Dương Có cty nào đag cần người tuổi 2k5 k ạ.CV gì giới thiệu e vs Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TUYỂN NHÂN VIÊN CÔNG NHẬT Số lượng: 02 người -Rửa dĩa sứ sạch bụi, sắp x Việc Làm 0
V Bình Dương Công ty suất ăn công nghiệp Osac cần tuyển gấp: Lao động phổ thông: 20 người N Việc Làm 0
V Bình Dương E đag cần việc lm o cầu vượt sóng thần ac nao bk cty nao nhận người chỉ cho e vớ Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TUYỂN GẤP! Nhân viên phục vụ Nam/Nữ: 10 người Thời gian làm việc: 8h00- Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển nữ dọn phòng tuổi từ 35 đến 50 bao ăn ở.ưu tiên người có kinh nghiệm v Việc Làm 0
V Bình Dương Chủ nhật cần 2 người bưng bê dọn dẹp lương từ 250 đến 300 làm từ 8h đến 7h30 yêu Việc Làm 0
V Bình Dương Mọi người ơi. Em cần tìm việc ạk. Em có tay nghề may được 3năm. May cty hay tư n Việc Làm 0
V Bình Dương Khu vực Tân Uyên, Phú Chánh, Visip 2, Thủ Dầu Một cần gấp người bán hàng, đăng b Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm người giúp việc Việc Làm 0
V Bình Dương Chủ nhật cần 2 người phục vụ bưng bê dọn dẹp lương từ 250 đến 300 làm từ 8h sán Việc Làm 0
V Bình Dương THÔNG BÁO CẦN NGƯỜI GIÚP VIỆC NHÀ yêu cầu: – nữ từ 18 – 35t, ngoại hình dễ n Việc Làm 0
V Bình Dương Bình Dương Mình có ai muốn nhận việc về nhà làm k ạ? em cần 100 người làm từ giờ Việc Làm 1
V Bình Dương Cty mình cần tuyển bảo trì điện, mọi người giới thiệu giúp với ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc cho 3 nam .. 2 người 24t.1 người 19t.. Việc Làm 0
V Bình Dương Cần CV cho 2 người bao ăn ở ạ Việc Làm 0
V Bình Dương đang cần tuyển gấp nhé mọi người Việc Làm 0
V Bình Dương Em đang cần tìm việc làm.lao động phổ thông.mong mọi người anh chị dup đo em năm Việc Làm 0
V Bình Dương Có quán cf nào cần tuyển người ko ạ. Từ sáng tới chiều ạ .hoặc có CTY nào làm 8 Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển 1 cô biết nấu món ăn cho người Trung Quốc (biết tiếng trung càng tốt) Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm viêc làm cho 2 nam 1 người có hình xăm ở tay thời vụ cũng đc lương tuần Việc Làm 0
V Bình Dương E có 2 người 1 người 2003 và 1 người 1990 đang cần tìm việc ở dĩ an bình duong h Việc Làm 0
V Bình Dương Có ai có công việc làm công nhân ổn định và cần người ở chung ko ạ.. E nam 19+ Q Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cần tìm người chăm bé hiện tại và sau sinh có ai có người quen giới thiệu m Việc Làm 1
V Bình Dương Em cần người làm hồ sơ giã ạ Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN NGƯỜI BÁN ĐỒ UỐNG ĐÓNG HỘP VÀ HÀNG TIÊU DÙNG Việc Làm 0
V Bình Dương Web mình đang cần 25- 30 người Việc Làm 0
V Bình Dương Cần gấp 5 người bán sữa cho cty.có lương cứng có BHXH.từ 5-10 triệu/ tháng.ib để Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 21 tuổi có cmnd cần tìm việc làm . Mọi người biết cty nào tuyển giới thiệu e Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 17nam22 có cmnd cần tiêm việc cho hai người làm ae dup e với ạ Việc Làm 0
V Bình Dương bình chuẩn có chỗ nào tuyển người không cần hồ sơ không mọi người? Việc Làm 0
V Bình Dương E Cần tìm việc làm tại Bình Dương ạ ai biết chỉ giúp e với cảm ơn mọi người em c Việc Làm 0
V Bình Dương Cần ra gấp miếng đất ngay chợ chính chủ 200m2 giá 6xx ( x nhỏ cho người cần kinh Việc Làm 0
V Bình Dương CHI NHÁNH MỚI KHAI TRƯƠNG CẦN NGƯỜI PHỤ BÁN Việc Làm 0
V Bình Dương Cần một người Chăm bé 4 tuổi lương 5tr bao ăn ở Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác