Bình Dương Có CMND .hk đủ tuổi .có chỗ nào nhận thời vụ không ạ .ai có vc giới thiệu e với

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương 2 nam có cmnd đầy đủ tìm việc làm lương tuần khu vực vòng xoay kim hằng Việc Làm 0
V Bình Dương 2 nam sn98 hồ sơ đầy đủ có cmnd gốc đang cần việc làm tại BD vòn ai tuyển k ạ2 n Việc Làm 0
V Bình Dương 1 Nam 18t ko giấy CMND cần tìm việc làm .1 nữ 19t hồ sơ đầy đủ .có công việc nà Việc Làm 0
V Bình Dương Em có bằng câp 3 có cmnd đầy đủ em 22tuôi cao 1m7 cần tiêm công viêc tại khu thu Việc Làm 0
V Bình Dương Em thiếu mấy tháng nữa là đủ 18. Em có CMND ạ. Ai có công việc gì phì hợp ổn địn Việc Làm 0
V Bình Dương Ko đủ tuổi có CMND có cty nào đag nhận ko ạ . Mn biết cty nào đag tuyển chỉ em v Việc Làm 0
V Bình Dương Cần việc làm 1 nam 25t và 1 nữ 19 nam chỉ có cmnd gốc nữ có hồ sơ đầy đủ khu vực Việc Làm 0
V Bình Dương E đang tìm việc làm, chỉ có cmnd photo thôi ạ, ai có việc gì giới thiệu e với Việc Làm 0
V Bình Dương Tân Phước Khánh có cty nào đag tuyển k ạ. E có 3 nữ. Mà có 1 CMND gốc 2 CMND p Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 21t cần công việc làm xuyên tết , do em chỉ có Cmnd gốc ạ. Khu vực chợ bún Việc Làm 0
V Tìm Việc E và chị 2 tìm công việc ở khu vực Dĩ An BD Lương tuần . Chỉ có giấy CMND ai Việc Làm 0
V Tìm Việc Nam 23 tuổi cần việc làm thuận An Bình Dương không bằng cấp Chỉ có CMND Thôi Việc Làm 0
V Bình Dương – Em 23 tuổi.tay săm 1 bên có cmnd gốc Việc Làm 0
V Bình Dương E 22t có CMND cần tiềm việc ỡ vĩnh phú bình dương ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Có Cmnd Làm Ngay Việc Làm 0
V Bình Dương Cần việc làm tại bến cát có chỗ nào làm không ace mình có CMND Việc Làm 0
V Bình Dương 17 tuổi nam có cmnd cần làm việc làm full thời gian tại TDM Việc Làm 0
V Bình Dương 2001 ở Dĩ An, có cmnd thì làm gì được ạ :( chỉ em với :( Việc Làm 0
V Bình Dương Nam nữ k có hồ sơ chỉ có cmnd tìm việc làm cùng khu vực an phú dĩ an thuận an .. Việc Làm 0
V Bình Dương 1 nam 1 nữ cần tìm việc phục vụ quan nhậu quan ăn( chỉ có cmnd) Việc Làm 0
V Bình Dương E ở daknong muốn tìm việc ở bd ạ. E có cmnd. Có việc e lên liền ạ. A/c nào Việc Làm 0
V Bình Dương 1 nam 1 nữ cần tìm việc ở cty có cmnd có hình xăm có thể đi làm vào ngày mai Việc Làm 0
V Bình Dương E 18t chỉ có cmnd cần tìm vc ạ Việc Làm 0
V Bình Dương nam 14+ có cmnd cần tìm việc à :(( Việc Làm 0
V Bình Dương E ở Vĩnh Tân – Tân Uyên. Cần tìm việc làm từ 8h-6h chiều. E có cmnd Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18t có CMND cần tìm việc làm thứ bảy chủ Nhật để kiếm thêm thu nhập ai có việ Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc ạ nam 20t k có CMND ạ ( ai tuyển PV pha chế cafe trà sữa gì k ạ) Việc Làm 0
V Bình Dương E tìm việc làm ạ nữ 17t có CMND Ạ tân hiệp Bình Dương Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển người đi làm ngay( có CMND gốc ) Việc Làm 0
V Bình Dương em 17t không có cmnd gốc đang tìm việc ạ . chổ gần ngã tư sở sao ạ Việc Làm 0
V Bình Dương bd có chỗ nào nhận pv ko ạ 15t có cmnd rr ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 21 tuổi có cmnd cần tìm việc làm . Mọi người biết cty nào tuyển giới thiệu e Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 17nam22 có cmnd cần tiêm việc cho hai người làm ae dup e với ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 25 tuổi chỉ có cmnd cần việc làm thời vụ khu vực ngã tư miếu ông cù. Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 19t có cmnd góc cần tìm việc bao ăn ở tại dỉ an bd ai giúp mình với ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Khu vực vsip 1 có cty nào tuyển thời vụ chỉ cần cmnd là đi làm k ạ ai bt chỉ e v Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm vc có cmnd Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc làm ở mỹ phước 2 bến cát bd có cmnd trên 18t r ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 20 tuổi có cmnd photo cần tìm việc bao ăn ở ai cần cmt ạ Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc cho 2 ng có cmnd , công việc tại dĩ an Việc Làm 0
V Bình Dương Em 2k4 có giấy CMND cần tìm việc làm ở thủ dầu một ai biết chỉ giúp em với ạ Việc Làm 0
V Bình Dương em 20t nữ chỉ có cmnd ở khu vực vsip2 mỡ rộng ai biết cty nào tuyển chỉ giúp em Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm nữ phục vụ quán cf bao ăn ở có cmnd ib zalo 0798182937 trao đổi cong Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 20t có CMND cần việc làm bao ăn ở ạ. Việc Làm 0
V Bình Dương M.n cho e hỏi có cty nào tuyển thời vụ tới tết k ạ. E có cmnd thôi. Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc bao ăn ở có cmnd Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 21t cần tìm việc ở thuận an… Có cmnd Việc Làm 0
V Bình Dương Có công việc nào từ 5h chiều tới 9 10h tối không ạ em có CMND thôi ạ khu vực dĩ Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 17t cần tìm việc làm khu vực visip 2A . có CMND ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 17 tuổi có CMND cần làm quán Cafe ạ Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác