Bình Dương Có người hỏi a nay 26 chưa..háhá..zuizui..Em gì ơi,Anh nay 44 rồi e ơi….Đôi xì

vieclambinhduong

Well-known member
28/6/20
5,259
0
🐉🍷Có người hỏi a nay 26 chưa..háhá..zuizui..Em gì ơi,Anh nay 44 rồi e ơi..😂..Đôi xì chống nạnh rồi..🤣
😎Hãy đi cùng với tui,tui mún đi nhanh,kinh doanh tui liều lắm😎
🔥🐉Mong muốn có 6 bạn Thợ phụ (Gội đầu,vô hóa chất,uốn,sấy,yếu được đào tạo thêm nha)
Ai cần gọi liền 08.4444.7444 Quang mizu 😎

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương Cho E hỏi có cty nào tuyển người làm mà bao ăn ở không ạ .. Việc Làm 0
V Bình Dương Mọi người cho e hỏi ở bình dương có chỗ nào Làm giấy xác nhận lương ko nhỉ e có Việc Làm 0
V Bình Dương Cho E hỏi ở thủ dầu một có anh chị nào cần người làm không ạ..Như Bốc Xếp.Phụ Xe Việc Làm 0
V Bình Dương Cho e hỏi ớt thủ dầu một còn tuyển người không ạ.e có hình xăm.có CMND thôi ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Mọi người ơi cho em hỏi giờ ở bình dương còn có cty nào tuyển người nữa ko ạ em Việc Làm 1
V Bình Dương mọi người cho em hỏi là bên công ty giữ cmnd rồi làm mất của em, mà em không có Việc Làm 0
V Bình Dương Mọi người cho em hỏi khu CN Visip1 có cty nào còn tuyển k ạ? Việc Làm 0
V Bình Dương mọi người cho e hỏi gần khu công nghiêp visip 1 có phòng trọ gần để tiện đi làm Việc Làm 0
V Bình Dương Cần 1 người sống tại khu vực Lái Thiêu hoặc gần đó, để tiện đi làm, có sức khỏe Việc Làm 0
V Bình Dương Có cty nào khu dân cư Việt Sing cần tuyển người không ạ? Em 18 tuổi tốt nghiệp Việc Làm 0
V Bình Dương Ace nào có biết cty nào tuyển người gần khu vực vòng xoay An Phú k ak Việc Làm 0
V Bình Dương Có cty nào đag cần người tuổi 2k5 k ạ.CV gì giới thiệu e vs Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển nữ dọn phòng tuổi từ 35 đến 50 bao ăn ở.ưu tiên người có kinh nghiệm v Việc Làm 0
V Bình Dương Có ai biết cty gỗ nào ở kv thuận giao, thuận an còn nhận người làm không, chỉ gi Việc Làm 0
V Bình Dương Có cty nào ko làm cuối tháng vẫn có lương không ạ mọi người giới thiệu dùm e với Việc Làm 0
V Bình Dương Mọi người ơi. Em cần tìm việc ạk. Em có tay nghề may được 3năm. May cty hay tư n Việc Làm 0
V Bình Dương Ở TDM CÓ CV GÌ KHONG MỌI NGƯỜI..AI BT CHỈ VỚI Ạ..TKS Ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Bình Dương Mình có ai muốn nhận việc về nhà làm k ạ? em cần 100 người làm từ giờ Việc Làm 1
V Bình Dương Có cty nào ở khu công nghiệp đất cuốc ,tân uyen còn tuyển người ko ạ , thời vụ c Việc Làm 0
V Bình Dương Có cty nào nhận người có hình xăm ko anh em ? Việc Làm 0
V Bình Dương Người có hình xăm đi đâu làm gì cũng được, còn muốn ở trong 1 cư xá tại Tân Uyên Việc Làm 0
V Bình Dương Có Cty nào nhận bà bầu k mọi người Việc Làm 0
V Bình Dương Mọi người ơi mai có công ty nào pv khu vực tân uyên vòng xoay kim hằng k ạ Việc Làm 0
V Bình Dương E ở hội nghĩa có cty nào tuyển người k chỉ e với. Việc Làm 0
V Bình Dương Mọi người ơi Bình Dương có việc gì lm ko ak e lm với Việc Làm 0
V Bình Dương #tìm_ người _chăm_ bé. gia đình em ở BẾN CÁT, Bình dương, Ở Lại nhà có 2 vợ Việc Làm 0
V Bình Dương Xin chào mọi người ạ! Hiện tại em đang có thời gian rảnh từ sáng đến 4h chiều, a Việc Làm 0
V Bình Dương Có quán cf nào cần tuyển người ko ạ. Từ sáng tới chiều ạ .hoặc có CTY nào làm 8 Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm viêc làm cho 2 nam 1 người có hình xăm ở tay thời vụ cũng đc lương tuần Việc Làm 0
V Bình Dương Em 2003 còn đang đi học có quán cf nào còn tuyển người ở thuận an , bình dương k Việc Làm 0
V Bình Dương E 32 tuổi nữ .có công ty nào ở dĩ an còn tuyển người k có tay nghề k các c ơi. Việc Làm 0
V Bình Dương E có 2 người 1 người 2003 và 1 người 1990 đang cần tìm việc ở dĩ an bình duong h Việc Làm 0
V Bình Dương Có ai có công việc làm công nhân ổn định và cần người ở chung ko ạ.. E nam 19+ Q Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cần tìm người chăm bé hiện tại và sau sinh có ai có người quen giới thiệu m Việc Làm 1
V Bình Dương Tuyển người đi làm ngay( có CMND gốc ) Việc Làm 0
V Bình Dương Có công ty nào tuyển người kg ai biết chỉ giùm mình Việc Làm 0
V Bình Dương Em 17 tuổi ở Phú Giáo, có việc gì làm mọi người chỉ em với ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần gấp 5 người bán sữa cho cty.có lương cứng có BHXH.từ 5-10 triệu/ tháng.ib để Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 21 tuổi có cmnd cần tìm việc làm . Mọi người biết cty nào tuyển giới thiệu e Việc Làm 0
V Bình Dương Có quán nào tuyển người ko ạ.e rảnh từ 17h tới đêm Việc Làm 0
V Bình Dương Mọi người ơi. E 20t có bằng tốt nghiệp cấp 3 . bằng vi tính văn phòng . hồ sơ đầ Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 17nam22 có cmnd cần tiêm việc cho hai người làm ae dup e với ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 17t ở Lái Thiêu , có chỗ nào tuyển người làm không ạ Việc Làm 0
V Bình Dương bình chuẩn có chỗ nào tuyển người không cần hồ sơ không mọi người? Việc Làm 0
V Bình Dương Ở bd có ct điện tử nào tuyển thời vụ k mọi người.Ở bd có ct điện tử nào tuyển th Việc Làm 0
V Bình Dương Khu vực vsip 2 có cty nào làm đêm không moi người . Việc Làm 0
V Bình Dương Em muốn tìm việc phụ quán cà phê ở Bình Dương ạ , bao ăn thôi ạ . mọi người có t Việc Làm 0
V Bình Dương Mọi người ơi có cty nào được đăng ký làm giờ hành chính thôi không ạ. Cám ơn rất Việc Làm 0
V Bình Dương Bduoq tdm có ai biết chỗ nào còn việc làm không vậy mọi người???bao ở càng tốt ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Chào mọi người !! Có công ty nào tuyển thợ may không ạ, e có tay nghề may Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác