Bình Dương Cửa hàng cần Tuyển 3 nhân viên Nam nữ bán hàng Công việc : trực quầy hàng, la

vieclambinhduong

Well-known member
28/6/20
5,386
0
Cửa hàng cần Tuyển 3 nhân viên Nam nữ bán hàng
Công việc : trực quầy hàng, lau chùi bàn kệ, dán giá sản phẩm và kiểm kê số lượng hàng hoá trong ca.
Yêu cầu : Nam/ Nữ 18-45 tuổi
Thái độ nhiệt tình, thật thà, vui vẻ và có tinh thần cầu tiến trong công việc.
Thời gian làm việc: ca sáng: 7h45-11h30
Ca…

Khác

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương CẦN TÌM 4 BẠN PHỤ MÌNH Ở CỬA HÀNG Ca1:8h-11h30 Ca2:1h30-17h Thu nhập :7tr Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TÌM 4 BẠN PHỤ MÌNH Ở CỬA HÀNG Ca1:8h-11h30 Ca2:1h30-17h Thu nhập :7tr Việc Làm 0
V Bình Dương Do nhu cầu phát triển cửa hàng Bi COFFEE cần tuyển • BI COFFEE CHI NHÁNH AN Việc Làm 0
V Bình Dương CỬA HÀNG , ĐẠI LÝ CAFE CẦN TUYỂN LĐPT LÀM THEO CA. Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TÌM 4 BẠN PHỤ MÌNH Ở CỬA HÀNG Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TUYỂN GẤP NHÂN VIÊN CHO CỬA HÀNG Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TÌM BẠN PHỤ MÌNH Ở CỬA HÀNG Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TÌM 2 BẠN NAM NỮ PHỤ BÁN CAPHE TẠI CỬA HÀNG BÌNH DƯƠNG. Việc Làm 0
V Bình Dương cần tuyển 3 nhân viên bán hàng tại Cửa Hàng tiện lợi : Việc Làm 0
V Bình Dương Cần gấp 2đến 3 bạn bán hàng cùng mình tại cửa hàng đại lý Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TUYỂN NHÂN VIÊN BÁN HÀNG TẠI CỬA HÀNG Việc Làm 0
V Bình Dương Cửa hàng mới mở chi nhánh mới tại thủ dầu, hiện mình cần tất cả các vị trí làm v Việc Làm 0
V Bình Dương CTY MÌNH CẦN TUYỂN GẤP 5 BẠN BÁN HÀNG ĐIỆN THOẠI HUAWEI TẠI CỬA HÀNG ĐIỆN THOẠI Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển 2 nam/nữ phụ bán tại cửa hàng tiện lợi mới khai trương ( Ưu tiên Nữ Việc Làm 0
V Bình Dương (BÌNH DƯƠNG) Tập đoàn thể thao Elipsport Cần tuyển NV bán hàng tại cửa hàng (dụ Việc Làm 0
V Bình Dương Cửa hàng xe đạp điện cần tuyển nam nv , không cần bằng cấp, không cần tay nghề, Việc Làm 0
V Bình Dương Hệ thống cửa hàng mẹ và bé BIBO MART tuyển dụng PHỤ XE GIAO HÀNG CHO CỬA HÀNG Việc Làm 0
P Thủ Dầu Một Tìm việc làm văn phòng công ty hay cửa hàng nhỏ Việc Làm 0
V Bình Dương Supersports Việt Nam tuyển dụng số lượng lớn các bạn Cửa hàng trưởng, Cửa hàng Việc Làm 0
V Bình Dương CHUỔI CỬA HÀNG TẠP HÓA DÌ TƯ – WE ARE HIRING Cơ hội cho bạn, chỉ tuyển trung cấ Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển nhân viên bán hàng cho cửa hàng New Balance ở Aeon Mall Bình Dương Việc Làm 0
V Bình Dương Cửa hàng bách hóa tổng hợp tuyển nhân viên bán hàng ( từ 19t – 44t ) CÔNG VIỆ Việc Làm 0
V Bình Dương — Chủ nhật ngày 13/9 mình khai trương cửa hàng điện Led hãng MPE: Việc Làm 0
V Bình Dương Cửa hàng tóc nam 30Shine tuyển dụng bảo vệ nội bộ Việc Làm 0
V Bình Dương *Tuyển Nhân Viên Làm Việc Tại cửa Hàng Tiện Lợi* Việc Làm 0
V Bình Dương Cửa hàng xe máy PIAGGIO CÔNG THÀNH Thuộc Tập đoàn HÒA BÌNH MINHĐịa chỉ Cửa hàng Việc Làm 0
V Bình Dương [CỬA HÀNG HELLO BEAUTY BÌNH DƯƠNG TUYỂN DỤNG] Vị trí: Nhân viên bán hàng Yê Việc Làm 0
V Bình Dương • Làm việc tại cửa hàng THEGIOITHOIGIAN.VN trong AEON BÌNH DƯƠNG • Tư vấn bán Việc Làm 0
V Dĩ An Mình 22 tuổi tìm việc tại cửa hàng cafe trà sữa, có kinh nghiệm ở vị trí tương đ Việc Làm 0
V Bình Dương Hôm trước e có đăng tìm việc karaoke mà giờ quán đóng cửa nên tìm lại ạ. Không m Việc Làm 0
V Bình Dương Em học trường sân khấu điện ảnh , hiện tại đang mùa dịch trường em đóng cửa , em Việc Làm 0
M Bình Dương Cần Người phụ bán hàng mỹ phẩm tiện lợi Việc Làm 0
M Bình Dương Cần Nam Nữ Bán Hàng Tại Chỗ Việc Làm 0
V Bình Dương TÌM PHỤ 4 BẠN PHỤ MÌNH BÁN HÀNG Ca1:8h0p-11h30 Ca2:13h30-17h00 THU NHẬP :7.0 Việc Làm 0
V Bình Dương XIAOMI _ TUYỂN DỤNG TUYỂN NHÂN VIÊN TƯ VẤN BÁN HÀNG ĐIỆN THOẠI KHU VỰC BÌNH D Việc Làm 0
V Bình Dương [ XIAOMI] BÌNH DƯƠNG TUYỂN NV BÁN HÀNG ĐIỆN THOẠI Địa chỉ : #TGDĐ – Khánh Việc Làm 0
V Bình Dương Siêu thị Con Cưng Thuận An tuyển gấp 14 NV Tư vấn Bán hàng Xoay ca: 7h/ngày; Việc Làm 0
V Bình Dương TÌM PHỤ 4 BẠN PHỤ MÌNH BÁN HÀNG Ca1:8h0p-11h30 Ca2:13h30-17h00 THU NHẬP :7.0 Việc Làm 0
V Bình Dương Cần một bạn nữ bán hàng tại chợ đêm TDM”chợ gà”. Lương 4tr+nước+thưởng tết. Việc Làm 0
V Bình Dương [GHTK] Tuyển CTV Giao Hàng Tại Bình Dương (Không đóng thế chân) TN: 300-500K Việc Làm 0
M Thủ Dầu Một Nhà hàng C.Tao cần tuyển Trợ lý Nhà hàng Việc Làm 0
M Cần Gấp Tuyển dụng nhân viên bán hàng vivo ! Làm việc tại chuỗi hệ thống TGDD ,DMX Bình Chuẩn 👉 LCB : 4tr8 👉 Chuyên Cần : 300k 👉 KPI : Doanh số 👉 Thưởng Việc Làm 1
S Dĩ An Trung Tâm Bảo Hành Gia dụng Service Now tuyển dụng 05 nhân viên Chăm sóc Khách hàng Việc Làm 0
T Bình Dương Tuyển dụng nhân viên văn phòng, nhân viên kinh doanh, chăm sóc Khách hàng Việc Làm 0
V Bình Dương Công ty sữa uống lên men YAKULT – NHẬT BẢN Tuyển Nữ bán hàng tại Chợ các thu Việc Làm 0
V Bình Dương Viettel Post Hiệp Thành – CN Bình Dương tuyển dụng nhân viên bán hàng • Công Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác