Bình Dương E 22t. Có bằng cấp 3. Có kinh nghiệm bán hàng. Muốn tìm việc làm ở tdm ạ. K làm

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương Mình 22t, có bằng thpt, có kinh nghiệm làm việc sale 2 năm, cần tìm công việc ổn Việc Làm 0
V Bình Dương E 22t có CMND cần tiềm việc ỡ vĩnh phú bình dương ạ Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc ở gần ngã tư ông cù e 22t có hình xăm ai pt chỉ giúp e vs ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Bình dương thủ dầu một đại nam có gì làm không ạ. Nam 22t Việc Làm 0
V Bình Dương Em 22t , có quán karaoke,nhà hàng, khách sạn nào ở Mỹ Phước bến cát Bình Dương t Việc Làm 0
V Bình Dương E 22t cần tìm việc làm thời vụ hoặc chính thức khu vsip 1 có anh chị em nào biết Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 22t CMND đầy đủ cần tìm việc ở dĩ an Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 22t _muốn tìm việc làm từ sáng đến 5h chiều. Co đất cũng dk . Khu Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 22t tìm việc chạy bàn tạp vụ ưu tiên khu vực thủ dầu 1 nói k với lm đêm Việc Làm 0
V Bình Dương Mk 22t cần tìm việc ở vsip1 b nào pýt chỉ giúp mk với Việc Làm 0
V Bình Dương Mình 22t cần tìm việc full-time lương theo tuần hoặc theo ngày ạ.. Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 22t cần việc làm khu vực tdm ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 22t cần tìm việc làm thời vụ tại dĩ an. Ai co chi e voi Việc Làm 1
V Bình Dương Em cần tìm việc 22t ổn định Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cần 20 bạn NỮ trên 22t,nhận công cụ miễn phí về làm tại nha Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm trong cty cho nam 22t khu vực KCN Vsip2 Việc Làm 0
V Bình Dương 22t cmnd gốc sức khỏe tốt từng làm lơ xe giao nước ngọt tìm việc ở Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 22t ở bến cát Bình Dương…siêng năng hoạt bát nhanh nhẹn…cần tìm việc làm Việc Làm 0
V Bình Dương Mình là nữ,22t ,cần tìm việc làm thêm vào chiều tối từ 18h30-22h,khu vực thủ dầu Việc Làm 0
V Bình Dương Em 22t cần tìm việc vào buổi tốl . Mong mn giúp ạ . Việc Làm 0
V Bình Dương Em 22t cần tìm việc giờ hành chính hoặc tăng ca . Mong mn giúp ạ . Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 22t cần tìm việc ở thuận giao bình dương Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 22T Cần Tìm Việc Làm Ổn Định K Da Cấp Nhé Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc làm e ở chợ dĩ an bình dương ạ..e 22t Việc Làm 0
V Bình Dương Em 22t cần tìm công việc phụ bếp hoặc giao hàng hay phục vụ từ khoảng 16h đến 24 Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 22t hồ sơ đầy đủ cầm tìm việc làm từ 17h đến 24h…phụ bếp hoặc đầu bếp đều Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18 tuổi chưa có chứng minh cần việc làm tại bình dương khu thuận an dị an ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em đg cần tìm cv từ 10h30 tới 3h30 ai có cv j chỉ em với ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Mn ai có ai biết có cv nào làm ca đêm ko chỉ cho mình với Việc Làm 0
V Bình Dương Em 17t cần việc giờ hành chính có chỗ nào tuyển ko ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Vay 1~15Tr ,Hỗ Trợ Các Khoản Vay Có Nợ Xấu, Giải Ngân Trong 30P.K phí Trước , Ph Việc Làm 0
V Bình Dương Mn cho e hỏi ở sóng thần 3 kim huy có ctu nào tuyển thời vụ k ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Dĩ an bình dương có việc gì k ạ. Em muốn làm full từ sáng đến 10h tối. Ai vó việ Việc Làm 0
V Bình Dương Cho em hỏi có cty nào tuyển nữ 17t kh ạ..ở mp2, 3 Việc Làm 0
V Bình Dương Cần việc làm thêm. Do đi ca nên có thời gian rảnh. Kv hội nghĩa Việc Làm 0
V Bình Dương Ace nào có biết cty nào tuyển người gần khu vực vòng xoay An Phú k ak Việc Làm 0
V Bình Dương Mình có thằng em trai 15t đang tìm việc làm xin mn chỉ giùm ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Mình có thằng em trai 15t đang tìm việc làm xin mn chỉ giùm ạ Việc Làm 0
V Bình Dương A chị ơi e vào bình dương được 15 ngày rồi mà chưa có việc làm vì e không có chứ Việc Làm 0
V Bình Dương Mình sinh năm 89 có 5 năm kinh nghiệm kế toán nội bộ Việc Làm 0
V Bình Dương Mình sinh năm 89 có 5 năm kinh nghiệm kế toán nội bộ Việc Làm 0
V Bình Dương Có cty nào đag cần người tuổi 2k5 k ạ.CV gì giới thiệu e vs Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN GẤP 100 NAM NỮ LÀM TẠI NAM TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG(bao ăn ở nếu nhân viên có n Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18t cần một việc làm như: bán shop, nv quán trà sữa (ăn uống)uống…….ai có Việc Làm 0
V Bình Dương .e 2k4 nam ko pt có chỗ nào nhận hk ạ Việc Làm 0
V Bình Dương . Là tomboy cần tìm việc phục vụ nhà hàng đi làm liền có thể làm full ngày.. Có Việc Làm 0
V Bình Dương Em là sinh viên năm nhất, e cần tìm công việc part time có xoay ca ở khu vực tdm Việc Làm 0
V Bình Dương – Em 23 tuổi.tay săm 1 bên có cmnd gốc Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18 tuổi có chứng minh cần tìm việc làm trong khu vực hòa lợi bến cắt Bình Dươ Việc Làm 0
V Bình Dương Em nu 17t cần việc ai có ID em với Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác