Bình Dương Em 20 tuổi, có kinh nghiệm 1,5 giữ trẻ cho công nhân, nay e ở nhà hk làm gì nên

vieclambinhduong

Well-known member
28/6/20
5,259
0
Em 20 tuổi, có kinh nghiệm 1,5 giữ trẻ cho công nhân, nay e ở nhà hk làm gì nên muốn nhận một bé về chăm cho mọi người yên tâm đi làm, ( em không nhận giữ tăng ca ạ, 6h-4h30 )
Hoà Lợi Bến Cát Bình Dương

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương Cần Tìm Việc Cho nam 18 tuổi làm lâu dài đã có Kinh Nghiệm làm nhà hàng vị trí t Việc Làm 0
V Bình Dương Em 19 Tuổi Cần Tìm việc Làm Full Time Ạ có kinh nghiệm Phục vụ Nhà hàng Ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển nữ dọn phòng tuổi từ 35 đến 50 bao ăn ở.ưu tiên người có kinh nghiệm v Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 24 tuổi, trình độ đại học. Biết tiếng anh giao tiếp, có kinh nghiệm 2 năm làm Việc Làm 0
V Bình Dương Em chào các anh chị ạ, em 32 tuổi, tốt nghiệp ngành tiếng Anh. Em có kinh nghiệm Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 20 tuổi có kinh nghiệm sale bds, có ngoại hình cần tìm việc. Đã từng làm qua Việc Làm 0
V Bình Dương Em 20 tuổi tốt nghiệp cấp 3 có kinh nghiệm làm phục vụ là tư vấn bán hàng điện m Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 31 tuổi cần tìm việc ở Bình Dương Thủ Dầu Một có kinh nghiệm bán hàng tư vấn Việc Làm 1
V Dĩ An Mình 22 tuổi tìm việc tại cửa hàng cafe trà sữa, có kinh nghiệm ở vị trí tương đ Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 23 tuổi cần việc làm thuận An Bình Dương không bằng cấp Chỉ có CMND Thôi Việc Làm 0
V Bình Dương Tìm việc làm trong CTY bất động sản cho thằng em 23 tuổi ở thủ dầu một ai có Việc Làm 0
V Bình Dương Mình ở bình chuẩn do 30 tuổi do có con nhỏ nên mình muốn kiếm việc làm giờ hành Việc Làm 0
V Bình Dương e 22 tuổi cần việc làm giao hàng bằng xe mấy có ace có chỉ cho e với e cảm ơn à Việc Làm 0
V Bình Dương Có 1 nam 16 tuổi cần tìm việc làm Việc Làm 0
V Bình Dương Có cty nào khu dân cư Việt Sing cần tuyển người không ạ? Em 18 tuổi tốt nghiệp Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18 tuổi chưa có chứng minh cần việc làm tại bình dương khu thuận an dị an ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Có cty nào đag cần người tuổi 2k5 k ạ.CV gì giới thiệu e vs Việc Làm 0
V Bình Dương – Em 23 tuổi.tay săm 1 bên có cmnd gốc Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18 tuổi có chứng minh cần tìm việc làm trong khu vực hòa lợi bến cắt Bình Dươ Việc Làm 0
V Bình Dương E 18t và 1 nam 24 tuổi cần việc làm gấp xung quanh dĩ an ai có ib giúp e vs ạ.e Việc Làm 0
V Bình Dương em 23 tuổi rất mong tìm một công việc khu vực bình dương. e có bằng CỬ NHÂN CÔ Việc Làm 0
V Bình Dương em 23 tuổi rất mong tìm một công việc khu vực bình dương. e có bằng CỬ NHÂN CÔ Việc Làm 0
V Bình Dương Có việc gì lãnh lương ngày không ạ. Em là nam 25 tuổi ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Tôi năm nay 24 tuổi . đang cần tìm công việc. Có bằng trung cấp kế toán sản xuất Việc Làm 0
V Bình Dương Có chỗ nào tuyển nhân viên 17 tuổi ko ạ…! Việc Làm 0
V Bình Dương Có việc cho nam 15,17 tuổi không ạ? bao ăn ở càng tốt Việc Làm 0
V Bình Dương Mình có e trai 17 t và mẹ 48 tuổi cần tìm việc làm ạ Việc Làm 0
V Bình Dương 17 tuổi nam có cmnd cần làm việc làm full thời gian tại TDM Việc Làm 0
V Bình Dương em 17 tuổi có hình xăm cần vc làm bao ăn ở ạk Việc Làm 0
V Bình Dương 19 tuổi cần tìm việc làm.. Bưng bê quán ăn ..cà phê..nhà hàng ..ai có cv giới th Việc Làm 0
V Bình Dương E 17 tuổi, có bằng trung cấp, biết sử dụng vi tính văn phòng cần tìm việc tại tâ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 16 tuổi đang cần việc làm. Ai có ib em với Việc Làm 0
V Bình Dương em 18 tuổi ai có có công việc gì giới thiệu em vs ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Tôi 22 tuổi có bằng cấp 3 chưa từng đi lm có công ty nào nhận đào tạo ko nhỉ Việc Làm 0
V Bình Dương 2 nam 22 tuổi hiện ở quê cần công việc bao ăn ở…ai có việc j ib e Việc Làm 0
V Bình Dương 16 tuổi cần tìm việc làm khu vực thủ dầu một, ai có việc gì chỉ em với ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Mỹ phước 1-2 có việc làm không ạk. Không làm cty hay bds nhé. Nam 23 tuổi Việc Làm 0
V Bình Dương Em nữ 20 tuổi có đầy đủ hồ sơ, cần tìm một công việc bao ăn ở, có thể làm lâu dà Việc Làm 0
V Bình Dương E 32 tuổi nữ .có công ty nào ở dĩ an còn tuyển người k có tay nghề k các c ơi. Việc Làm 0
V Bình Dương em 17 tuổi có xăm full 1 cánh tay hiện tai đang ở xã bến cát và đang thất nghiệp Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc làm bảo ăn ở tại Bình Dương cho 2 nam có xăm tay ạ 19 tuổi ai có Việc Làm 0
V Bình Dương Em 17 tuổi ở Phú Giáo, có việc gì làm mọi người chỉ em với ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 18 tuổi đã tốt nghiệp THPT và có bằng trung cấp cơ khí cần tìm công việc ở k Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 17 tuổi tìm việc làm ở Thủ Dầu Một hiện tại ch có hồ sơ ạ Việc Làm 0
V Bình Dương 20 tuổi. Cần tìm việc làm ở Bình Dương ạ. Full time cũng được. Em có xăm hình nh Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18 tuổi cần tìm việc làm ạ ưu tiên có hình xăm Việc Làm 0
V Bình Dương Có nơi nào tuyển bảo vệ 40 tuổi ko ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc. 30 tuổi. Có bằng cấp 3…kiếm cty có phòng trọ gần đi bộ ( nhà khó Việc Làm 0
V Bình Dương Em có cậu em trai,17 tuổi,cần tìm công việc có chỗ ở luôn ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em nữ 19 tuổi cần tìm việc làm ở thủ dầu 1 thôi ạ. Nhận lương theo tuần có không Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác