Bình Dương em 23 tuổi rất mong tìm một công việc khu vực bình dương. e có bằng CỬ NHÂN CÔ

vieclambinhduong

Well-known member
28/6/20
4,863
0
em 23 tuổi rất mong tìm một công việc khu vực bình dương.
  • e có bằng CỬ NHÂN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN.
  • biết sử dụng TIN HỌC VĂN PHÒNG. biết DESIGN (corel, photoshop. edit video…..), có kinh nghiệm về THIẾT KẾ – IN ẤN,
  • có bằng ngôn ngữ KHMER, có thể sử dụng và giao tiếp tốt ngôn ngữ khmer (có kinh nghiệm làm việc cùng người dân campuchia).
// mọi người có nhu cầu tuyển dụng giới thiệu e với ạ ! e cảm ơn nhiều ạ.
ad duyệt bài dùm e ạ

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương em 23 tuổi rất mong tìm một công việc khu vực bình dương. e có bằng CỬ NHÂN CÔ Việc Làm 0
V Bình Dương ——>CẦN TUYỂN GẤP 100 NAM (18-45 tuổi)LĐPT PHỤ SẢN XUẤT +100 NAM THỢ L Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 18 tuổi cần vc bao ăn ở gấp ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18 tuổi chưa có chứng minh cần việc làm tại bình dương khu thuận an dị an ạ Việc Làm 0
V Bình Dương ••••• CẦN GẤP 20 NỮ/NAM BiẾT MAY CƠ BẢN (17-40 tuổi )LĐPT THỜI VỤ —->NHẬ Việc Làm 0
V Bình Dương 2 nam ở dĩ an Bình Dương, 20 tuổi cần tìm việc làm, Việc Làm 0
V Bình Dương Em là nữ 26 tuổi, trình độ 12/12, tiếng trung 4 kỹ năng, chứng chỉ hsk5, vi tính Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm công việc part time hoặc ca đêm cho 2 nam 18 tuổi ở khu vực tân uyên bì Việc Làm 0
V Bình Dương #TUYỂN #GẤP 50 #LĐPT #NAM/#NỮ #NHẬN_VIỆC_NGAY ĐỘ TUỔI: TỪ 18 ĐẾN 45 CV: L Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 24 tuổi tìm cty điện tử ở quanh tân uyên ( visip 2 hoặc các kcn lân cận tân Việc Làm 0
V Bình Dương Có cty nào đag cần người tuổi 2k5 k ạ.CV gì giới thiệu e vs Việc Làm 0
V Bình Dương Em 21 tuổi cần tìm việc làm tại bình dương khu an phú , thuận an ạ. Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 27 tuổi cần việc làm.. Việc Làm 0
V Bình Dương ——> CÔNG TY GỖ ANH QUỐC CẦN TUYỂN GẤP 100 NAM (18-45 tuổi) LĐPT PHỤ SẢN X Việc Làm 0
V Bình Dương Nam – 20 tuổi – cmnd gốc cần tìm việc làm thời vụ trong vsip1 cho tiện Việc Làm 0
V Bình Dương – Cần tìm 1 cô khoảng 40-50 tuổi phụ bếp và dọn dẹp căn tin. Việc Làm 0
V Bình Dương ——> CÔNG TY GỖ ANH QUỐC CẦN TUYỂN GẤP 100 NAM (18-45 tuổi) LĐPT PHỤ SẢN X Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc ở Phú Chánh Bình Dương ạ Em 17 tuổi ạ Việc Làm 0
V Bình Dương – Em 23 tuổi.tay săm 1 bên có cmnd gốc Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 17 tuổi cần tìm vc làm ngoài Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18 tuổi có chứng minh cần tìm việc làm trong khu vực hòa lợi bến cắt Bình Dươ Việc Làm 0
V Bình Dương ——>CẦN TUYỂN GẤP 100 NAM (18-45 tuổi)LĐPT PHỤ SẢN XUẤT +100 NAM THỢ L Việc Làm 0
V Bình Dương Em nữ 20 tuổi biết tiếng anh cần tìm việc làm part time ở thủ dầu một ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Tiến cử thẳng 3 cặp vk ck làm cùng, nhận đến 35 tuổi. Làm thực phẩm cơm hộp tỉnh Việc Làm 0
V Bình Dương nam 23 tuổi gốc bắc tìm việc làm gần cây xăng số 4 ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 22 tuổi Việc Làm 0
V Bình Dương nam 23 tuổi tay săm 1 bên hiện cần tìm việc làm nuôi ăn ở giấy tờ đầy đủ Việc Làm 0
V Bình Dương E 18t và 1 nam 24 tuổi cần việc làm gấp xung quanh dĩ an ai có ib giúp e vs ạ.e Việc Làm 0
V Bình Dương Em 20 tuổi cần tìm việc làm ở góc dĩ an ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Có việc gì lãnh lương ngày không ạ. Em là nam 25 tuổi ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 20 tuổi cần công việc làm ở tdm Việc Làm 0
V Bình Dương Em 19 Tuổi Cần Tìm việc Làm Full Time Ạ có kinh nghiệm Phục vụ Nhà hàng Ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần Nam Nữ làm Cafe đóng hộp . *** 19 tuổi trở lên . *** Khu vực : Bình Dươ Việc Làm 0
V Bình Dương Em nữ 17 tuổi Việc Làm 0
V Bình Dương Dạ e 17 tuổi cần tìm việc làm ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Tôi năm nay 24 tuổi . đang cần tìm công việc. Có bằng trung cấp kế toán sản xuất Việc Làm 0
V Bình Dương em trai 25 tuổi. muốn kiếm việc làm giờ hành chính quanh khu vực dĩ an hoặc thuậ Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 20 tuổi còn là sinh viên cần tìm công việc xoay ca hoặc cố định ca tối khu vự Việc Làm 0
V Bình Dương Có chỗ nào tuyển nhân viên 17 tuổi ko ạ…! Việc Làm 0
V Bình Dương 2đ em 18 tuổi ở thuận an bình dương cần kiếm việc làm ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển nữ dọn phòng tuổi từ 35 đến 50 bao ăn ở.ưu tiên người có kinh nghiệm v Việc Làm 0
V Bình Dương E 1 nam 1 nữ chưa đủ 18 tuổi tìm việc làm . Phục vụ càng tốt ạ <3 . Không bđs Việc Làm 0
V Bình Dương Có việc cho nam 15,17 tuổi không ạ? bao ăn ở càng tốt Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển 02 nhân viên bán hàng tại quầy. Nam/nữ trên 18 tuổi. Vui vẻ, hòa đồ Việc Làm 0
V Bình Dương Nam. 25 tuổi. Biết tiếng Trung. Cần tìm cv phiên dịch tiếng trung ở dĩ an, thuận Việc Làm 0
V Bình Dương Mình có e trai 17 t và mẹ 48 tuổi cần tìm việc làm ạ Việc Làm 0
V Bình Dương 17 tuổi nam có cmnd cần làm việc làm full thời gian tại TDM Việc Làm 0
V Bình Dương em 17 tuổi có hình xăm cần vc làm bao ăn ở ạk Việc Làm 0
V Bình Dương 43 tuổi… Cần tìm việc khu vực dĩ an Việc Làm 0
V Bình Dương 19 tuổi cần tìm việc làm.. Bưng bê quán ăn ..cà phê..nhà hàng ..ai có cv giới th Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác