Bình Dương Nhà hàng CHÍ CƯỜNG tuyển nhân viên các bộ phận:

vieclambinhduong

Well-known member
28/6/20
5,259
0
Nhà hàng CHÍ CƯỜNG tuyển nhân viên các bộ phận:
Pha chế :3 người
Phục vụ nam nữ :20 người
Lễ tân :3 người
Tạp vụ :2người
Địa chỉ :Đường An Phú 18 Thuận An Bình Dương
Lh:0363459669

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương Khu vưc Bình Hòa_Thuân An_bd. Có nhà hàng nào cân ngươi rưa chén, quét ron nhà Việc Làm 0
V Tìm Việc Tìm việc làm ạ bảo vệ ,phục vụ nhà hàng quán ăn ạ Việc Làm 0
V Tìm Việc Em cần tìm việc làm quán nhậu, hay nhà hàng, hay quán cafe cũng được ạ, em chỉ Việc Làm 0
V Bình Dương NHÀ HÀNG SESAN – TUYỂN DỤNG THÁNG 11 Việc Làm 0
V Bình Dương Cần Tìm Việc Cho nam 18 tuổi làm lâu dài đã có Kinh Nghiệm làm nhà hàng vị trí t Việc Làm 0
V Bình Dương BISTRO 18+ Bình Dương Nhà hàng Craft Beer – Beefsteak – Wine Mô hình năng độ Việc Làm 0
C Bình Dương Tuyển dụng quản lý nhà hàng và nhân viên phục vụ nhà hàng Việc Làm 0
A Bình Dương Tuyển dụng quản lý nhà hàng và nhân viên phục vụ nhà hàng Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cần tuyển gấp 20 bạn nhân viên nam, nữ làm việc tại nhà hàng thức ăn nhan Việc Làm 0
V Bình Dương . Là tomboy cần tìm việc phục vụ nhà hàng đi làm liền có thể làm full ngày.. Có Việc Làm 0
V Bình Dương NHÀ HÀNG THAI EXPRESS AEON MAIL BÌNH DƯƠNG – LẦU 2 ————TUYỂN DỤNG— Việc Làm 0
V Bình Dương NHÀ HÀNG TÂN PHƯỚC KHÁNH THÔNG BÁO TUYỂN DỤNG: Thu ngân, kế toán Nhân viên phụ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 19 Tuổi Cần Tìm việc Làm Full Time Ạ có kinh nghiệm Phục vụ Nhà hàng Ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Khu vực Ngã tư miếu ông cù có ẩm thực nhà hàng nào tuyển nam bưng bê giới thiệu Việc Làm 0
V Bình Dương Nhà hàng Beefsteak Hai Con Bò và Vinaone Phở Cơm Tấm cần tuyển: Thu ngân, Phục Việc Làm 0
V Bình Dương 19 tuổi cần tìm việc làm.. Bưng bê quán ăn ..cà phê..nhà hàng ..ai có cv giới th Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm thu ngân nhà hàng hoặc lễ tân ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nhà hàng hay kara nào tuyển lễ tân k ạ?? Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển Dụng nhiều Nhân viên làm thêm lúc rảnh phục vụ nhà hàng tiệc cưới Việc Làm 0
V Bình Dương HỆ THỐNG ︵cafe-nhà hàng đồ ăn nhanh AROBI Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cần 150 bạn nhận hàng về nhà làm Việc Làm 0
V Bình Dương Có nhà hàng nào và nhà nghỉ matxa tuyển nv nam phục vụ ko ạ bao ăn ở càng tốt ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nhà hàng Beefsteak Hai Con Bò cần tuyển: Việc Làm 0
V Bình Dương NHÀ HÀNG DANH NGUYÊN 2 ( Nhà hàng Trung Hoa ) Việc Làm 0
V Bình Dương HỆ THỐNG NHÀ HÀNG LẨU CHUSUKI TUYỂN DỤNG Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cần tuyển nhân viên nhà hàng quán ăn gồm. Việc Làm 0
V Bình Dương Có quán nhậu hay nhà hàng nào cần phụ bếp hay phục vụ ko ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nhà hàng Ẩm thực Hương Việt cần tuyển phục vụ: Việc Làm 0
V Bình Dương gấp gấp10 nhân viên phục vụ nhà hàng.cafe bung be chay ban.lương 7tr/10tr.. Việc Làm 0
V Bình Dương gấp gấp10 nhân viên phục vụ nhà hàng.cafe bung be chay ban.lương 7tr/10tr.. Việc Làm 0
V Bình Dương Nhà Hàng BBQ Nhật Việt Việc Làm 0
V Bình Dương Ở Bình Dương có cty nào nhận hàng về nhà làm ko ạ…. Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tuyển thêm 150 Bạn nhận hàng về nhà làm công 200k 1 ngày quan tâm inbox n Việc Làm 0
V Bình Dương Em nữ 18 tuổi cần tìm việc làm. ưu tiên nhà hàng, cofe, trà sữa …. Việc Làm 0
V Bình Dương Có ai tuyển lễ tân k ah , nhà hàng càng tốt ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tuyển thêm 150 Bạn nhận hàng về nhà làm công 200k 1 ngày quan tâm inbox n Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tuyển gấp 250 bạn mang hàng về nhà làm Dễ làm không gò bó thời gian Thu Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tuyển gấp 250 bạn mang hàng về nhà làm Dễ làm không gò bó thời gian Thu Việc Làm 0
N Thủ Dầu Một Tuyển nhân viên phục vụ nhà hàng Hàn Quốc bán thời gian Việc Làm 0
V Bình Dương – Nhà hàng Hàn Quốc SAIGON HOUSE. Cần tuyển nhân viên nữ phục vụ : Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển gấp nữ bưng bê phục vụ.chạy bàn. Oder. Quán cfe. Nhà hàng lương 6.5tr Việc Làm 0
V Bình Dương em cần tìm việc phục vụ quán nhậu,nhà hàng ,cf ạ Việc Làm 0
V Bình Dương em 18t cần tìm việc phục vụ nhà hàng hay cafe cũng đc ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc tại Bình Dương. E có kinh nghiệm nhà hàng khách sạn Việc Làm 0
V Bình Dương 2 nam cần tìm việc tại bd hoặc sg có bao ăn ở càng tốt ạ (nhà hàng ko quán nhậu Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 23t cần tìm việc phục vụ nhà hàng hoặc bán hàng full time ( TDM thuận giao,vs Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc làm thêm tại nhà. Có ai cho lãnh hàng về nhà làm k ạ, mọi ng giớ Việc Làm 0
V Bình Dương E 19 tuổi có bằng 12 có siêu thị ,nhà hàng quán trà sữa … Nào tuyển người k ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 22t , có quán karaoke,nhà hàng, khách sạn nào ở Mỹ Phước bến cát Bình Dương t Việc Làm 0
V Bình Dương Có nhà hàng quán ăn nào tuyển nhân viên không ạ Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác