Bình Dương nữ 29 cần cv làm hành chính ở an phú,thuận an, bd ạ.

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương Cần việc làm 2 người nam nữ ạ bình dương chổ nào cũng được ạ nữ 18t nam 21t ạ là Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm cho nữ 45t. Rất chịu khó và không bị Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t cần tìm việc làm gấp ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em nữ 23t cần tìm việc làm từ 18h đến tối như nhân viên quán cfe hay quán nhậu.. Việc Làm 0
V Bình Dương Cần 3 nam/ nữ làm việc cho chi nhánh tại Bình Dương. 7tr/Tháng Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển 2 bạn nữ quan tâm đến việc làm tại Spa dưỡng sinh… Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cần tuyển gấp 20 bạn nhân viên nam, nữ làm việc tại nhà hàng thức ăn nhan Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc hai nữ ạ , không phải làm trong côngty là được ạ , thủ dầu 1 ở đ Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN GẤP 100 NAM NỮ LÀM TẠI NAM TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG(bao ăn ở nếu nhân viên có n Việc Làm 0
V Bình Dương Cần 3 nam/ nữ làm việc cho chi nhánh tại Bình Dương. 7tr/Tháng Việc Làm 0
V Bình Dương Em nữ 20 tuổi biết tiếng anh cần tìm việc làm part time ở thủ dầu một ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm 2 bạn nữ làm việc tại khu vực Tân Uyên và bến cát Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ học đại học kế toán mới ra trường cần tiềm việc làm. Ai có hoặc pt đâu tuyển Việc Làm 0
V Bình Dương ———>CẦN GẤP 20 NỮ CÔNG NHÂN NỮ LÀM THỜI VỤ NHẬN VIỆC SÁNG MAI NGÀY 17/10 LẮ Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 20 tuổi cần công việc làm ở tdm Việc Làm 0
V Bình Dương Cần Nam Nữ làm Cafe đóng hộp . *** 19 tuổi trở lên . *** Khu vực : Bình Dươ Việc Làm 0
V Bình Dương E nữ 24t cần tìm viêc làm thêm từ 16h đến tối ai có cv gi hk ak phụ quán hay bán Việc Làm 0
V Bình Dương 4 Nữ cần việc làm ạ….Có kinh nghiệm pvụ, Pha chế….. Ai biết chỉ hộ e ạ….Ad Việc Làm 2
V Bình Dương Cần 3 nam/ nữ làm việc cho chi nhánh tại Bình Dương. 7tr/Tháng Việc Làm 1
V Bình Dương Cần tìm việc làm bình chuẩn nữ có bằng c3 hồ sơ đầy đủ Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t cần tìm việc làm Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển gấp nam nữ Nhân viên bán hàng làm việc tại siêu thị mini của công ty Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TUYỂN GẤP! Nhân viên phục vụ Nam/Nữ: 10 người Thời gian làm việc: 8h00- Việc Làm 0
V Bình Dương Cty THIÊN AN PHÚ cần tuyển gấp 200 công nhân (nam-nữ) thời vụ làm việc tại Việc Làm 0
V Bình Dương **** CẦN TUYỂN GẤP 500 NAM NỮ LÀM TẠI NAM TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG **** Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN GẤP 500 NAM NỮ LÀM TẠI NAM TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG ĐỊA CHỈ : CÂY XĂNG HƯNG LỢ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần gấp 10 Nam/Nữ làm việc tại Thuận An, Bình Dương. Lương 6 đến 8tr/tháng. ib t Việc Làm 0
V Bình Dương Em có 1 đứa bạn nữ 18t,cần tìm việc làm buổi sáng ạ.Từ sáng cho đến khoảng 2-3 h Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TUYỂN 05 NAM/NỮ LÀM BẢO VỆ TẠI KHU ECOLACK 3 CON CÒ- KĐT MỸ PHƯỚC 2 – BẾN CÁ Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t cần tìm việc làm Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 19t cần tìm vuệc làm ở KCN protrade Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN 10 NỮ CÓ TAY NGHỀ MAY LÀM VIÊC TẠI CTY GIÀY DA DEAYUN KCX LINH TRUNG 1_ T Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm cho 1 nam 1 nữ Ở KCN Đại Đăng KCN Sóng Thần 3 .Có cty nào lãnh Việc Làm 0
V Bình Dương **** CẦN TUYỂN GẤP 500 NAM NỮ LÀM TẠI NAM TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG **** Việc Làm 0
V Bình Dương Mình là nữ 2Ot, cần tìm việc làm ở tdm Việc Làm 0
V Bình Dương Cần việc làm cho 2 nữ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần 20 bạn Nữ làm cho Việc Làm 0
V Bình Dương Đang cần tìm việc làm cho nam và nữ khu vực bình dương ạ! Việc Làm 0
V Bình Dương 1 nam 1 nữ cần tìm việc ở cty có cmnd có hình xăm có thể đi làm vào ngày mai Việc Làm 0
V Bình Dương Em nữ 18 tuổi cần tìm việc làm quanh khu vực Bắc Tân Uyên ạ. Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác