Bình Dương Quán cafe 48 cần tuyển nhân viên chạy bàn từ 17g30-1g30 sáng ,bao ăn,lương khởi

vieclambinhduong

Well-known member
28/6/20
5,259
0
Quán cafe 48 cần tuyển nhân viên chạy bàn từ 17g30-1g30 sáng ,bao ăn,lương khởi điểm 36000000 /tháng,đường ngô quyền ngang siêu thị coopmat,sđt 0969086608 a tâm

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Tìm Việc em cần tìm pv quán trà sữa cafe ca ngày ạem cần tìm pv quán trà sữa cafe ca n Việc Làm 0
V Bình Dương Khai trương quán cafe mới cần tuyển gấp : 1 bảo vệ 2 nhân viên bê bưng phục Việc Làm 0
V Tìm Việc Em cần tìm việc làm quán nhậu, hay nhà hàng, hay quán cafe cũng được ạ, em chỉ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển phục vụ quán cafe ăn sáng, Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm cv phục vụ quán ăn hoặc quán cafe quanh khu vực bình dương ạ … Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm cv phục vụ quán ăn hoặc quán cafe quanh khu vực bình dương ạ … Việc Làm 0
V Bình Dương nam 14+ cần tìm quán cafe để làm ạ :(( Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển nữ bưng bê phục vụ – oder – chạy bàn quán cafe, lương 6.5tr/tháng (bao Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm 2 Nữ 17 tuổi phục vụ bida , quán nhậu, cafe bao ăn ở lương 6-7t Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 23 tuổi cần tìm việc mỹ phước 1. Làm quán cafe hay giao hàng ạk Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18 tuổi…cần tìm việc làm ca chiều..tại quán cafe..ở bình dương ạ.. Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 19 tuổi cần tìm việc làm cafe hoặc quán nhậu ở dĩ an ạ làm lâu dài Việc Làm 0
V Bình Dương Em 17t cần tìm việc làm ca sáng ở tdm ạ. Phục vụ quán cafe hay trà sữa cũng được Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc phục vụ quán cafe o dĩ an lm ca sáng ak Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 17 tuổi có CMND cần làm quán Cafe ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển 5 Nam/nữ phục vụ quán cafe Việc Làm 0
V Bình Dương Cafe phê lucky quán .. cần tuyển 2 nhân viên nữ phụ bưng bê.. 15/h lãnh lương tu Việc Làm 0
V Bình Dương cần tìm việc làm phục vụ quán cafe buổi sáng.không đa cấp không bđs Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm công việc phục vụ quán trà sữa ,cafe . Em 18t Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển 2 nv nữ làm quán cafe trà sữa gần vòng xoay an phú. Bình chuẩn Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm kiếm công việc phục vụ cho nhà hàng, quán ăn, hoặc quán cafe gần khu Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cần nv phụ quán Cafe lương 6 triệu / th. Quán nằm ngay phố đi bộ bạch đằng Việc Làm 0
V Bình Dương Em đang cần việc làm ạ chỉ có giấy chứng minh thôi ạ làm quán cafe hay Quán ăn c Việc Làm 0
V Bình Dương Em 2002 có Giấy CMND cần Tìm việc Làm gần thủ dầu quán cafe cũng đc ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 2002 có Giấy CMND cần Tìm việc Làm gần thủ dầu quán cafe cũng đc ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Quán The 1993 Cafe nhân viên làm việc bán thời gian ! Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển gấp 2 bn phụ quán cafe tháng 6tr500k (bao ăn ở , hỗ trợ tiền xe đi) =>l Việc Làm 0
V Bình Dương TDM BÌNH DƯơNg có quán cafe nao tuyển nhân viên hông ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nv quán cafe Việc Làm 0
V Bình Dương ở bình dương thủ dầu một có quán cafe hay trà sữa tuyển nv phục vụ không ạở bình Việc Làm 0
V Bình Dương Phục vụ quán nhậu hoặc cafe bao ăn ở Việc Làm 0
V Bình Dương Nv phục vụ quán cafe Việc Làm 0
V Bình Dương Cho e hỏi ở kv thủ dầu một có quán trà sữa, cafe đang tuyển k ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Ở dĩ an mình có quán cafe nào tuyển nv phục vụ bàn làm ca 12t 8t ko ạ. Việc Làm 0
V Bình Dương Có quán ăn, quán nhậu hay cafe gì đang tuyển nam hok ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển nhân viên pha chế và phục vụ quán cafe VP . Ưu tiên các bạn sinh viên , là Việc Làm 0
V Bình Dương Quán The 1993 cafe tuyển nhân viên làm việc bán thời gian ! Làm việc tại số 1 Việc Làm 0
V Bình Dương chào m.n e là sinh viên nữ muốn tìm việc làm thêm ạ, ví dụ như quán cafe, trà sữ Việc Làm 0
V Tìm Việc Em ở lai uyên bàu bàng cần tìm việc bán hàng hay phụ quán ạEm ở lai uyên bàu Việc Làm 0
V Tìm Việc Tìm việc làm ạ bảo vệ ,phục vụ nhà hàng quán ăn ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Vũng Tàu quán tuyển nhân viên phục vụ,làm từ 17h-22h, lương 17k/h Địa chỉ: 1 Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TUYỂN: NHÂN VIÊN PHỤC VỤ TẠI QUÁN MÌ HIP + Số lượng: 2 người + Ca chiều Việc Làm 0
V Bình Dương Phụ quán cơm từ 9h-13h.Bao cơm. Việc Làm 0
V Bình Dương Cần Tuyển 10 bạn phát tờ rơi trong chiều mai tại các quán cf lớn làm việc lúc 15 Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TUYỂN: NHÂN VIÊN PHỤC VỤ TẠI QUÁN MÌ HIP Việc Làm 0
V Bình Dương GẤP: Quán ăn nhỏ cần tìm nhân viên trông xe làm từ 10h-15h30 hoặc 11h-16h30 Việc Làm 0
D tuyển nữ nhân viên quán cà phê Việc Làm 0
V Bình Dương – Tuyển 2 nhân viên làm quán nhậu ( nam nữ) Làm vào [ Làm Thêm ] (Thứ 7 – Chủ Việc Làm 0
V Bình Dương Quán lẩu thái chay Tư Đậu2 cần tuyển Việc Làm 0
V Bình Dương Quán hải sản Pé Lùn chợ đêm trần phú tuyển dụng Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác