Bình Dương Ưu tiên có kinh nghiệm nghành bao bì carton

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương Cty vẫn còn tuyển cn có tay nghề may ưu tiên cho ace nào có tay nghề về may túi Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển nữ dọn phòng tuổi từ 35 đến 50 bao ăn ở.ưu tiên người có kinh nghiệm v Việc Làm 0
V Bình Dương Khu vực Miếu ông cù, cần tuyển vị trí Thu Ngân, Phục vụ, ưu tiên có ngoại hình, Việc Làm 0
V Bình Dương Ưu tiên có kinh nghiệm Việc Làm 0
V Bình Dương Biết sử dụng phần mềm thiết kế, ưu tiên có kinh nghiệm bên lĩnh vực thiết kế quả Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18 tuổi cần tìm việc làm ạ ưu tiên có hình xăm Việc Làm 0
V Bình Dương Ai có công việc bao ăn ở không ạ. Ưu tiên phục vụ bên em có 2 nam 2 nữ Việc Làm 0
V Dĩ An Tuyển nhân viên nam nữ phục vụ từ 18-26t ( ưu tiên có kinh nghiệm) lương khởi đi Việc Làm 0
V Bình Dương VIỆC DỄ LƯƠNG CAO NHA BẠN ƠI!!! ƯU TIÊN CHO 99 VÉ ĐĂNG KÝ ĐẦU TIÊN THÔI NHÉ! Việc Làm 0
V Bình Dương Mình muốn tìm elite 7 hoặc vapo pro size 43 TF lướt giá đẹp, ưu tiên màu nổi. Mu Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển 2 bạn phụ quán cơm 5t5 bao ăn ở ưu tiên 2 vk ck quán ở thủ dầu 1 Việc Làm 0
V Bình Dương TP :BINH DƯƠNG Cần 5 bạn phụ bán MỸ PHẨM( Yêu cầu > 18t và ưu tiên xin làm Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm tại bình dương , ưu tiên ngành bao bì carton thì càng tốt ạ, là Việc Làm 0
V Bình Dương TP :BINH DƯƠNG Cần 5 bạn phụ bán MỸ PHẨM( Yêu cầu > 18t và ưu tiên xin làm Việc Làm 0
V Bình Dương TP :BINH DƯƠNG Cần 5 bạn phụ bán MY PHÂM( Yêu cầu > 18t và ưu tiên xin làm Việc Làm 0
V Bình Dương Công ty tư vấn du học tuyển dụng 3 nhân viên PARTIME Sale (ưu tiên sinh viên nữ Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần kiếm việc làm từ 4h30 chiều đến khuya ạ . Ưu tiên quán cf và shop quần á Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 22t tìm việc chạy bàn tạp vụ ưu tiên khu vực thủ dầu 1 nói k với lm đêm Việc Làm 0
V Bình Dương TP :BINH DƯƠNG Cần 5 bạn phụ bán MY PHÂM( Yêu cầu > 18t và ưu tiên xin làm Việc Làm 0
V Bình Dương TUYỂN GẤP CÔNG NHÂN THỜI VỤ LÀM VIỆC TẠI CÔNG TY WONDERFUL – VSIP1(ưu tiên NỮ) Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển 2 bạn phụ quán cơm.ưu tiên 2 vk ck .thử việc 5t5 bao ăn ở quán ở thủ d Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển 2 người phụ quán cơm.ưu tiên 2 vk ck .thử việc 5t5 bao ăn ở .quán ở th Việc Làm 0
V Bình Dương Em nữ 18 tuổi cần tìm việc làm. ưu tiên nhà hàng, cofe, trà sữa …. Việc Làm 0
V Bình Dương Em tên Thi, 20 tuổi cần tìm việc làm tại Thuận An, Bình Dương. Ưu tiên thu ngân, Việc Làm 0
V Bình Dương Em 21t cần tìm việc bán hàng ưu tiên khu vực thái hòa – tân uyên ạ. Ai biết giúp Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 21t cần tìm việc làm tại dĩ an ( ưu tiên gần khu phố thống nhất ) Việc Làm 0
V Bình Dương TUYỂN GẤP CÔNG NHÂN THỜI VỤ LÀM VIỆC TẠI CÔNG TY WONDERFUL – VSIP1(ưu tiên NỮ) Việc Làm 0
V Bình Dương cty mình lm mới thành lập lên thiếu 1 số ldpt ( ưu tiên nam) chỉ cần chứng minh Việc Làm 0
V Bình Dương Đang ưu tiên mấy bạn nữ . Đăng ký ngay nhé Việc Làm 0
V Bình Dương E 17t cần việc lm . Ưu tiên phục vụ quán ăn, nhà hàng . Bit pha chế … Tại khu Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18 tuổi muốn tìm việc phục vụ ở quán caffe . Ưu tiên khu Chánh Nghĩa ạ . Em l Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển 2 nam/nữ phụ bán tại cửa hàng tiện lợi mới khai trương ( Ưu tiên Nữ Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển nhân viên pha chế và phục vụ quán cafe VP . Ưu tiên các bạn sinh viên , là Việc Làm 0
V Bình Dương 28t cần việc làm ở Tân Uyên .Ưu tiên ở Khánh Bình Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TUYỂN 100 Nam NỮ thời vụ tuổi( 18- 35t) CÔNG NHÂN SẢN XUẤT- ưu tiên bằng l Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển 2 nữ ,ngoại hình ưu nhìn công việc bán hàng & tư vấn,chăm sóc khác Việc Làm 0
V Bình Dương Công ty Đại Tích Ưu Việc Làm 0
V Bình Dương Quán 3ku cần tuyển 01 cô rửa chén 19h-02h, Lương 5trieu + ưu đãi cao, Làm việc t Việc Làm 0
V Bình Dương TUYỂN PG GẤP CHẠY CHƯƠNG TRÌNH KHU VỰC DĨ AN ,THỦ ĐỨC,THUẬN AN, THỦ DẦU ( ƯU TIÊ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển ldpt gấp phỏng vấn làm luôn . Yêu tiên đi ca 12h. Có 2 bữa cơm .cty ch Việc Làm 0
V Bình Dương CÔNG TY CỔ PHẦN NGUYỄN VIỆT TIÊN – CN BIÊN HÒA CẦN TUYỂN: Việc Làm 0
V Bình Dương QUÁN BÒ THUỶ TIÊN CẦN TUYỂN NHÂN VIÊN PHỤC VỤ .. Việc Làm 0
V Dĩ An Tuyển nhân viên nữ pv làm lấy tiền trong ngày, độ tuổi từ 16t-25t, yêu tiên nhữn Việc Làm 0
V Bình Dương Cần 1 người sống tại khu vực Lái Thiêu hoặc gần đó, để tiện đi làm, có sức khỏe Việc Làm 0
V Bình Dương /THUẬN AN THUẬN GIAO BD/ Bạn nào có nhu cầu tìm việc ổn định, lâu dài lương t Việc Làm 0
V Bình Dương Các bạn có thể nộp hồ sơ trực tiếp tại Công ty với địa chỉ như trong hình hoặc Việc Làm 0
V Tìm Việc Nam 23t có xăm chữ nhỏ cổ cần việc làm thời vụ k dam lươg gần cầu bình phước c Việc Làm 0
V Bình Dương GIAO HÀNG TIẾT KIỆM TUYỂN DỤNG NHÂN VIÊN GIAO HÀNG Yêu cầu: có xe máy cá nhân Việc Làm 0
V Bình Dương Khu vưc Bình Hòa_Thuân An_bd. Có nhà hàng nào cân ngươi rưa chén, quét ron nhà Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác