Bình Dương Cần tìm nv phục vụ quán chè !!

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương . Là tomboy cần tìm việc phục vụ nhà hàng đi làm liền có thể làm full ngày.. Có Việc Làm 0
V Bình Dương Em 19 Tuổi Cần Tìm việc Làm Full Time Ạ có kinh nghiệm Phục vụ Nhà hàng Ạ Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm cv phục vụ quán ăn hoặc quán cafe quanh khu vực bình dương ạ … Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm cv phục vụ quán ăn hoặc quán cafe quanh khu vực bình dương ạ … Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18T cần tìm công việc làm tại nhà hoặc phục vụ từ 5h – 10h tại Khu vực Thuận Việc Làm 0
V Bình Dương Em là sinh viên cần tìm công việc part time tính lương theo giờ như phục vụ cafe Việc Làm 0
V Bình Dương 2 nam cần tìm việc làm phục vụ hoặc lơ xe bao ăn ở ạ Việc Làm 0
V Bình Dương 1 nam 1 nữ cần tìm việc phục vụ quan nhậu quan ăn( chỉ có cmnd) Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm quán phục vụ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm khu vực miếu ông cù phục vụ hoặc tư nhận ai biêts đâu nhận ngườ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm 2 Nữ 17 tuổi phục vụ bida , quán nhậu, cafe bao ăn ở lương 6-7t Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm một bạn nam từ 18 đên 28 . Làm phục vụ massa m luong thoả thuận. Có kinh Việc Làm 0
V Bình Dương Hai nữ 17 tuổi cần tìm việc làm phục vụ bida , cf , quán nhậu lương trên 6 tr ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Hai nữ 17 tuổi cần tìm việc làm phục vụ quán bida , cf , quán ăn bao ăn ở ạ lươn Việc Làm 0
V Bình Dương Do không có phương tiện đi lại nên em cần tìm công việc phục vụ gần khu phố Thốn Việc Làm 0
V Bình Dương Em đaq cần tìm việc phục vụ…ai biết chỉ em với Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc phục vụ hoặc bán hàng k cần cmnd ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 17t cần tìm việc làm ca sáng ở tdm ạ. Phục vụ quán cafe hay trà sữa cũng được Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc phục vụ tại Thủ Đức Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc phục vụ quán cafe o dĩ an lm ca sáng ak Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc phụ bếp hoặc phục vụ mà bao ăn ở ạ Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc phục vụ ở Thủ Dầu Một Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm nữ phục vụ quán cf bao ăn ở có cmnd ib zalo 0798182937 trao đổi cong Việc Làm 0
V Bình Dương 19t cần tìm vc làm phục vụ quán cà phê _trà sửa_nhà hàng ở tân uyên bình dương Việc Làm 0
V Bình Dương em cần tìm việc phục vụ quán nhậu,nhà hàng ,cf ạ Việc Làm 0
V Bình Dương em 18t cần tìm việc phục vụ nhà hàng hay cafe cũng đc ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 23t cần tìm việc phục vụ nhà hàng hoặc bán hàng full time ( TDM thuận giao,vs Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm phục vụ hay công ty đều được Việc Làm 0
V Bình Dương – Cần tìm công việc phục vụ làm theo ca Việc Làm 0
V Bình Dương cần tìm việc làm phục vụ quán cafe buổi sáng.không đa cấp không bđs Việc Làm 0
V Bình Dương Em nam 2001 cần tìm việc past time phục vụ quán coffe hoặc trà sữa hoặc quán nhậ Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm công việc phục vụ quán trà sữa ,cafe . Em 18t Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 20 tuổi cần tìm việc làm phục vụ, bán hàng lâu dài ạ bao ăn ở . Việc Làm 0
V Bình Dương Em 17t, có cmnd, cần tìm việc như bán hàng, phục vụ ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc phục vụ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm viec làm phụ quán ăn hay phục vụ quán cà phê . Làm ban ngày Việc Làm 0
V Bình Dương 18t cần tìm việc kv tdm, ca sáng, phục vụ – pha chế- thu ngân Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm kiếm công việc phục vụ cho nhà hàng, quán ăn, hoặc quán cafe gần khu Việc Làm 0
V Bình Dương Em nam 17 cần tìm việc làm phục vụ quán bao ăn ở ạ Việc Làm 0
V Bình Dương cần tìm 1 bạn nử 17t-29t , làm phục phụ quán ốc tại nguyễn chí thanh, bình nhâm, Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc phục vụ ở thuận an ạ Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc làm phục vụ ở thuận an Việc Làm 0
V Bình Dương E 17t cần tìm việc làm phục vụ ở Phú Mỹ-Tpm ạ Việc Làm 0
V Bình Dương 17t cần tìm việc phục vụ ở Bến cát thủ dầu một ạ Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm một công việc, thời vụ, phục vụ quán ăn uống, bán hàng,..a chị nào cần Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm 1 bạn làm pha chế phục vụ quán trà sữa có người chỉ không cần kinh nghiệ Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc phục vụ tại thuận an ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 22t cần tìm công việc phụ bếp hoặc giao hàng hay phục vụ từ khoảng 16h đến 24 Việc Làm 0
V Bình Dương – Em là tomboy 19t. Cần tìm việc làm ạ. Từng có kinh nghiệm phục vụ. Làm quán ha Việc Làm 0
V Tìm Việc Cần tìm việc làm lương tuần Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác