Bình Dương CHUỔI CỬA HÀNG TẠP HÓA DÌ TƯ – WE ARE HIRING Cơ hội cho bạn, chỉ tuyển trung cấ

vieclambinhduong

Well-known member
28/6/20
5,228
0
CHUỔI CỬA HÀNG TẠP HÓA DÌ TƯ – WE ARE HIRING
Cơ hội cho bạn, chỉ tuyển trung cấp, 12/12
1. Tuyển Dụng Nhân Viên Văn Phòng – Job Title
– Lương: 5 – 7 triệu
2. Mô Tả Công Việc – Job description
– Cập nhật thông tin người mới, tạo mail, bố trí công việc và giời thiệu người mới với các phòng ban.
– Sắp xếp, lưu trữ giấy tờ hành chính. Và các việc hành chính phát sinh trong ngày.
– Nhận và chuyển cuộc gọi đến các phòng ban khác.
– Theo dõi chấm công, tạo vân tay, và theo dõi nghỉ phép cho toàn công ty
– Mua…

Khác

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương CẦN TÌM 4 BẠN PHỤ MÌNH Ở CỬA HÀNG Ca1:8h-11h30 Ca2:1h30-17h Thu nhập :7tr Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TÌM 4 BẠN PHỤ MÌNH Ở CỬA HÀNG Ca1:8h-11h30 Ca2:1h30-17h Thu nhập :7tr Việc Làm 0
V Bình Dương Do nhu cầu phát triển cửa hàng Bi COFFEE cần tuyển • BI COFFEE CHI NHÁNH AN Việc Làm 0
P Thủ Dầu Một Tìm việc làm văn phòng công ty hay cửa hàng nhỏ Việc Làm 0
V Bình Dương Supersports Việt Nam tuyển dụng số lượng lớn các bạn Cửa hàng trưởng, Cửa hàng Việc Làm 0
V Bình Dương Cửa hàng cần Tuyển 3 nhân viên Nam nữ bán hàng Công việc : trực quầy hàng, la Việc Làm 0
V Bình Dương CỬA HÀNG , ĐẠI LÝ CAFE CẦN TUYỂN LĐPT LÀM THEO CA. Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TÌM 4 BẠN PHỤ MÌNH Ở CỬA HÀNG Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển nhân viên bán hàng cho cửa hàng New Balance ở Aeon Mall Bình Dương Việc Làm 0
V Bình Dương Cửa hàng bách hóa tổng hợp tuyển nhân viên bán hàng ( từ 19t – 44t ) CÔNG VIỆ Việc Làm 0
V Bình Dương — Chủ nhật ngày 13/9 mình khai trương cửa hàng điện Led hãng MPE: Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TUYỂN GẤP NHÂN VIÊN CHO CỬA HÀNG Việc Làm 0
V Bình Dương Cửa hàng tóc nam 30Shine tuyển dụng bảo vệ nội bộ Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TÌM BẠN PHỤ MÌNH Ở CỬA HÀNG Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TÌM 2 BẠN NAM NỮ PHỤ BÁN CAPHE TẠI CỬA HÀNG BÌNH DƯƠNG. Việc Làm 0
V Bình Dương cần tuyển 3 nhân viên bán hàng tại Cửa Hàng tiện lợi : Việc Làm 0
V Bình Dương Cần gấp 2đến 3 bạn bán hàng cùng mình tại cửa hàng đại lý Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TUYỂN NHÂN VIÊN BÁN HÀNG TẠI CỬA HÀNG Việc Làm 0
V Bình Dương Cửa hàng mới mở chi nhánh mới tại thủ dầu, hiện mình cần tất cả các vị trí làm v Việc Làm 0
V Bình Dương *Tuyển Nhân Viên Làm Việc Tại cửa Hàng Tiện Lợi* Việc Làm 0
V Bình Dương Hôm trước e có đăng tìm việc karaoke mà giờ quán đóng cửa nên tìm lại ạ. Không m Việc Làm 0
V Bình Dương CTY MÌNH CẦN TUYỂN GẤP 5 BẠN BÁN HÀNG ĐIỆN THOẠI HUAWEI TẠI CỬA HÀNG ĐIỆN THOẠI Việc Làm 0
V Bình Dương Cửa hàng xe máy PIAGGIO CÔNG THÀNH Thuộc Tập đoàn HÒA BÌNH MINHĐịa chỉ Cửa hàng Việc Làm 0
V Bình Dương Em học trường sân khấu điện ảnh , hiện tại đang mùa dịch trường em đóng cửa , em Việc Làm 0
V Bình Dương [CỬA HÀNG HELLO BEAUTY BÌNH DƯƠNG TUYỂN DỤNG] Vị trí: Nhân viên bán hàng Yê Việc Làm 0
V Bình Dương • Làm việc tại cửa hàng THEGIOITHOIGIAN.VN trong AEON BÌNH DƯƠNG • Tư vấn bán Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển 2 nam/nữ phụ bán tại cửa hàng tiện lợi mới khai trương ( Ưu tiên Nữ Việc Làm 0
V Bình Dương (BÌNH DƯƠNG) Tập đoàn thể thao Elipsport Cần tuyển NV bán hàng tại cửa hàng (dụ Việc Làm 0
V Bình Dương Cửa hàng xe đạp điện cần tuyển nam nv , không cần bằng cấp, không cần tay nghề, Việc Làm 0
V Dĩ An Mình 22 tuổi tìm việc tại cửa hàng cafe trà sữa, có kinh nghiệm ở vị trí tương đ Việc Làm 0
V Tìm Việc Nam 20 tuổi Kiếm công việc giao hàng Hoặc công việc bao ăn ở Em mới bị g Việc Làm 0
V Bình Dương TÌM PHỤ 4 BẠN PHỤ MÌNH BÁN HÀNG Ca1:8h0p-11h30 Ca2:13h30-17h00 THU NHẬP :7.0 Việc Làm 0
V Tìm Việc Tìm việc làm ạ bảo vệ ,phục vụ nhà hàng quán ăn ạ Việc Làm 0
V Tìm Việc Em cần tìm việc làm quán nhậu, hay nhà hàng, hay quán cafe cũng được ạ, em chỉ Việc Làm 0
V Bình Dương TÌM PHỤ 4 BẠN PHỤ MÌNH BÁN HÀNG Ca1:8h0p-11h30 Ca2:13h30-17h00 THU NHẬP :7.0 Việc Làm 0
V Bình Dương MWC 212 YERSIN, Bình Dương Nhân viên bán hàng Nhâ Viên Kho NHÂN VIÊN BẢO Việc Làm 0
V Bình Dương TUYỂN NHÂN VIÊN – NHÂN VIÊN BÁN HÀNG ( take away) – Địa điểm: + Ngang Đại Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển gấp shipper giao hàng Việc Làm 0
V Bình Dương Nhân Viên Xử Lý Đơn Hàng - Bình Dương Việc Làm 0
C Bình Dương Cần tuyển GẤP 3 Nhân Viên Vận Hàng máy (không cần tay nghề, chấp nhận đào tạo học nghề) Việc Làm 0
V Bình Dương — CẦN 10 BẠN LÀM KHO – SOẠN HÀNG GẦN NGÃ 4 550 (KHO ICD TÂN CẢNG) Việc Làm 0
V Bình Dương Cần 2 bạn 20t trở lên phụ Bán hàng TD tại cơ sở BH. Làm theo ca sáng/chiều (23k/ Việc Làm 0
V Bình Dương TÌM PHỤ 4 BẠN PHỤ MÌNH BÁN HÀNG Việc Làm 0
V Bình Dương CƠ HỘI VIỆC LÀM CUỐI NĂM 2020 – 2021 ĐẠI DIỆN BÁN HÀNG THỊ TRƯỜNG TELIO KÊNH Việc Làm 0
V Bình Dương NHÀ HÀNG SESAN – TUYỂN DỤNG THÁNG 11 Việc Làm 0
V Bình Dương Cần 5 bạn bán hàng tại đại lý Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển nhân viên nữ bán hàng Shop giày dép nam Ca1:8h – 5h lương :3 Việc Làm 0
V Bình Dương Ứng tuyển Nhân viên bán hàng thị trường Coca-Cola Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác