Bình Dương em sinh viên năm nhất cần tìm việc làm part time quanh khu vực trường cao đẳng n

vieclambinhduong

Well-known member
28/6/20
5,259
0
em sinh viên năm nhất cần tìm việc làm part time quanh khu vực trường cao đẳng nghề Việt Nam Singapore – Thuận Giao – Thuận An ạ
e rảnh buổi chiều và tối ạ
(chứ e ở ktx mà hết tiền ăn rồi huhu)

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương Em sinh viên năm 3 cần tìm việc làm full thời gian lãnh lương tuần hoặc tháng. Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18t sinh viên năm nhất cần tìm việc làm thêm ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em là sinh viên năm nhất, e cần tìm công việc part time có xoay ca ở khu vực tdm Việc Làm 0
V Bình Dương Em sinh viên năm 3 cần tìm việc làm có xoay ca theo lịch học ạ khu vực thủ dầu m Việc Làm 0
V Bình Dương em nữ sinh năm 95 muốn kiếm việc làm quanh thành phố mới ạ , nhân viên văn phòng Việc Làm 0
V Bình Dương Em là sinh viên năm nhất cần tìm việc làm part time Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm một công việc phù hợp với sinh viên năm nhất ạ khu vực dĩ an Việc Làm 0
V Bình Dương Em đang là sinh viên năm nhất muốn kiếm việc làm party time trong hè này khô Việc Làm 0
V Bình Dương TUYỂN DỤNG NHÂN VIÊN VỆ SINH SỰ KIỆN Ngày 27,28,29 tháng 11 Thời gian: 8h Việc Làm 0
L Bình Dương Nhân viên Sinh Quản - Thu Mua - Thủ Kho Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển 2 Nhân viên sinh quản theo dõi đơn hàng + 2 NV Phiên dịch hiện trường( Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 20 tuổi còn là sinh viên cần tìm công việc xoay ca hoặc cố định ca tối khu vự Việc Làm 0
V Bình Dương Em là sinh viên cần tìm công việc part time tính lương theo giờ như phục vụ cafe Việc Làm 0
V Bình Dương Em là sinh viên mới ra trường đang chờ bằng.có cv gì phù hợp k ạ, giúp em vs.chư Việc Làm 0
V Bình Dương sinh viên nghèo cần tìm việc làm quanh thủ dầu một ạ Việc Làm 0
V Bình Dương em sinh viên 20t cần tìm việc làm thêm ca tối ở khu vực thuận an ạ . Việc Làm 0
V Bình Dương Công ty tư vấn du học tuyển dụng 3 nhân viên PARTIME Sale (ưu tiên sinh viên nữ Việc Làm 0
V Bình Dương Sinh viên cần tìm việc làm thêm Việc Làm 0
V Bình Dương Nam sinh viên 18t cần tìm việc part time ở Thuận An có thể xoay ca. Việc Làm 0
V Bình Dương Thanh lý tủ lạnh và máy giặt cho công nhân sinh viên khu vực bình dương! Việc Làm 0
V Bình Dương Em sinh viên cần tìm việc làm part time vào buổi tối hoặc có thể xoay ca ban ngà Việc Làm 0
V Bình Dương Em đang là sinh viên cần kiếm công việc part time ạ!! Mọi ng có tuyển không ah E Việc Làm 0
V Bình Dương Em là sinh viên trường Đh thủ dầu một Việc Làm 0
V Bình Dương Mình là Sinh Viên cần tìm việc ( ko bán hàng online , đa cấp ) Việc Làm 0
V Bình Dương Em sinh viên 2002 cần tìm công việc làm thêm theo ca ạ. Việc Làm 0
V Bình Dương Em sinh viên mới ra trường Việc Làm 0
V Bình Dương 1nam 2002 sinh viên cần việc làm tại thủ dầu một Việc Làm 0
V Bình Dương Em hiện tại đang là sinh viên Tây Ninh lên theo học Bình Dương em muốn tìm việc Việc Làm 0
V Bình Dương Em là sinh viên mới ra trường cần tìm việc liên quan đến điện và cơ khí ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển nhân viên pha chế và phục vụ quán cafe VP . Ưu tiên các bạn sinh viên , là Việc Làm 0
V Bình Dương chào m.n e là sinh viên nữ muốn tìm việc làm thêm ạ, ví dụ như quán cafe, trà sữ Việc Làm 0
V Bình Dương Dịch vụ vệ sinh Công nghiệp Biên Hòa Tuấn Anh cần tuyển 3 bạn nam làm vệ sinh Cô Việc Làm 0
V Bình Dương 2 con trai Coca, Pepsi cùng ba Nam chúc mẹ Phạm Trang sinh nhật vui vẻ. Việc Làm 0
L Bình Dương Mình cần 1 công việc Sinh quản-Thu Mua- Thủ kho Việc Làm 0
V Bình Dương em sinh năm 2002 , đủ 18 tuổi , cần tìm việc làm giờ hành chính tại thuận an … Việc Làm 0
V Bình Dương E mổ trước dự kiến ngày sinh Việc Làm 0
V Bình Dương Mình sinh năm 89 có 5 năm kinh nghiệm kế toán nội bộ Việc Làm 0
V Bình Dương Mình sinh năm 89 có 5 năm kinh nghiệm kế toán nội bộ Việc Làm 1
V Bình Dương Cần tuyển 2 bạn nữ quan tâm đến việc làm tại Spa dưỡng sinh… Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển 01 tạp vụ vệ sinh làm thời vụ 2 ngày thứ 7, chủ nhật (10+11/10/2020) Việc Làm 0
V Bình Dương — Quán Coffee Sinh Đôi cần tuyển 01 phục vụ nữ ca 18h-22h Việc Làm 0
V Bình Dương — Quán Coffee Sinh Đôi cần tuyển 01 phục vụ nữ ca tối 18h-22h — Việc Làm 0
V Bình Dương Mừng Sinh Nhật Viettel Việc Làm 0
V Bình Dương em 18t nam cần tìm công việc cho sinh vien ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em sinh năm 1998 hiện tại em vừa xuống tới bình dương đang tìm một công việc bao Việc Làm 0
V Bình Dương cần tìm vc làm ổn định biết vi tính ( từng làm sinh quản, thu mua) Khu vc Bình D Việc Làm 0
V Bình Dương Em sinh năm 99 cần tìm công việc ai có nhu cầu giới thiểu hoặc chỉ em với ạ bao Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cần tìm người chăm bé hiện tại và sau sinh có ai có người quen giới thiệu m Việc Làm 1
Các chủ đề có liên quan khác