Bình Dương Hiện tại bên mình cần tuyển nhân viên phụ quán.

vieclambinhduong

Well-known member
28/6/20
5,259
0
Hiện tại bên mình cần tuyển nhân viên phụ quán.
Thời gian từ 15h30 đến 21 từ t2-cn. Lương 3tr5. Làm tốt sẽ thưởng thêm.

Đ/c: Đường 20/12,Thuận Giao, Bình Dương. [[Tên tiệm Siêu Thị Sữa Cường Dung . Kế bên cây xăng Vân Trúc]]
Bạn nào làm đc lh mình hoặc gặp Dung Trần. Xin cảm ơn.

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương Hiện tại bên chị đang cần tuyển gấp 3 bạn phụ chị bán Cà phê Việc Làm 0
V Bình Dương Hiện tại bên em đang cần tuyên 1 cô tạp vụ lau bàn ghế và dọn dẹp văn phòng. Tro Việc Làm 0
V VIP Chào các bạn, hiện tại bên mình đang cần tuyển một số vị trí sau: Việc Làm 0
V Bình Dương Em sinh năm 1998 hiện tại em vừa xuống tới bình dương đang tìm một công việc bao Việc Làm 0
V Bình Dương xin chào mọi người mình xa quê mình là người ở Cao Bằng. hiện tại mình đang ở B Việc Làm 0
V Bình Dương Xin chào mọi người ạ! Hiện tại em đang có thời gian rảnh từ sáng đến 4h chiều, a Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cần tìm người chăm bé hiện tại và sau sinh có ai có người quen giới thiệu m Việc Làm 1
V Bình Dương Hiện tại 2 vợ chồng em đang thất nghiệp ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 17 tuổi tìm việc làm ở Thủ Dầu Một hiện tại ch có hồ sơ ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Hiện tại công ty Kiến Việt đang tuyển tại các địa điểm sau Việc Làm 0
V Bình Dương Trai Huế thật nghiệp lầu năm mong tim được việc làm bao ăn ở càng tốt hiện tại c Việc Làm 0
V Bình Dương E hiện tại ở long an và cần tìm việc làm gắp ở Bình Dương,m.n bt chỗ nào tuyển g Việc Làm 0
V Bình Dương HIỆN TẠI EM ĐÃ ĐỦ NGUOI. CÁM ƠN MỌI NGUOI ĐÃ TUONG TAC BÀI TUYỂN DỤNG CỦA EM ẠK Việc Làm 0
V Bình Dương Hiện tại quán mình đang cần gấp 1 phụ bếp cả ngày 5tr bao ăn ở và 1 nữ chạy bàn Việc Làm 0
V Bình Dương Cửa hàng mới mở chi nhánh mới tại thủ dầu, hiện mình cần tất cả các vị trí làm v Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 21 tuổi. Hiện tại em cần tìm việc làm ở gần kv tdm ạ. Mn giúp e với! Việc Làm 0
V Bình Dương Hiện tại trường em đang cần tuyển thêm bảo mẫu và giáo viên mầm non ở khu vực dĩ Việc Làm 0
V Bình Dương E hiện tại thất nghiệp ace nào có slot nào làm k ạ trừ phụ hồ ạ còn lại làm gì c Việc Làm 0
V Bình Dương Em hiện này cần tìm việc làm ổn định bao ăn ở tại khu vực thủ dầu 1 bình dương c Việc Làm 0
V Bình Dương Em hiện tại đang là sinh viên Tây Ninh lên theo học Bình Dương em muốn tìm việc Việc Làm 0
V Bình Dương Em học trường sân khấu điện ảnh , hiện tại đang mùa dịch trường em đóng cửa , em Việc Làm 0
V Bình Dương M. N oi hiện tại e ở Trà Vinh muốn lên Bình Dương làm có công ty nào còn nhận ng Việc Làm 0
V Bình Dương Có cty nào đang tuyển k ạ. Hiện tại e chỉ có cmt thôi ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em hiện tại đang cần tuyển số lượng lớn nv nữ với mức lương cao bạn nào có nhu c Việc Làm 0
V Bình Dương Hiện tại Cty mình đang làm TNHH Bowker VN cần tuyển 2 bạn Vị trí PPC ( product Việc Làm 0
V Bình Dương Hiện tại mình cb mở văn phòng tại tân phước khánh tân uyên, cần tuyển 2 bạn nữ l Việc Làm 0
V Bình Dương 19 tuổi ,hiện tại rảnh 1 thời gian ngắn ,cần việc làm lãnh lương ngày ,hay theo Việc Làm 0
V Bình Dương Hiện tại e dang .tìm chỗ chạy ạ .ae có pít chổ nào .tuyển chĩ e vs ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Hiện tại mình cần 5 đến 7 bạn nam trong độ tuổi lao động.có sức khỏe tốt.biết le Việc Làm 0
V Bình Dương Tìm công việc văn phòng, hiện tại vừa tốt nghiệp cao đẳng chuyên ngành tiếng anh Việc Làm 0
V Bình Dương Hiện tại mình đang ở chở 434 cần tìm việc làm gấp ai bit gt e với ạk Việc Làm 0
V Bình Dương E Sn 99 Hiện tại đang o khu vực thuận an bình chuẩn.. E Đaq cần tìm một việc là Việc Làm 0
V Bình Dương Cần Tuyển 10 LDPT đi làm công trình lắp pin năng lượng mặt trời. Hiện công trình Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển 2 Nhân viên sinh quản theo dõi đơn hàng + 2 NV Phiên dịch hiện trường( Việc Làm 0
V Bình Dương nam 23 tuổi tay săm 1 bên hiện cần tìm việc làm nuôi ăn ở giấy tờ đầy đủ Việc Làm 0
V Bình Dương E sn1996 hiện đang ở Thuận An Việc Làm 0
V Bình Dương Em hiện giờ đang thất nghiệp nên e mún tìm công việc trong khu visip ạ.e cần cv Việc Làm 0
V Bình Dương Em 17t cần công việc trả lương theo ngày hiện h em đang ở gần eon bình dươngEm 1 Việc Làm 0
V Bình Dương 2 nam 22 tuổi hiện ở quê cần công việc bao ăn ở…ai có việc j ib e Việc Làm 0
V Bình Dương Hiện em 2k2 vừa mới thi tốt nghiệp xong muốn tìm việc làm thêm part time, em chư Việc Làm 0
V Bình Dương em 17 tuổi có xăm full 1 cánh tay hiện tai đang ở xã bến cát và đang thất nghiệp Việc Làm 0
V Bình Dương Em 21 tuổi cân tim việc làm thủ dâu ạ.. hiện tai em đang ở thủ dâu.. ai có việc Việc Làm 0
V Bình Dương – Hệ thống siêu thị Lotter Mart TPHCM hiện đang tuyển 35 nhân viên nam/ nữ. Nhận Việc Làm 0
V Bình Dương Em hiện là sv năm hai cần tìm việc làm partime. Ai biết chỉ em với Việc Làm 0
V Bình Dương Em tên quân 19t hiện ỡ Cần Thơ Việc Làm 0
V Bình Dương em hiện k có chứng minh chỉ có giấy hẹn thì có ai nhận làm k ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Công ty Maxim ở 33 đường số 6 KCN Vsip1 Thuận An, Bình Dương hiện đang có nhu cầ Việc Làm 0
V Bình Dương Cty đồ gia dụng nhà Bếp Hoàng Nhật Minh, Tân Uyên, gần ngã 4 Bình Chuẩn hiện có Việc Làm 0
V Bình Dương Em sinh năm 2004 ạ hiện em đang cần việc làm có ac nào biết chổ nào tuyển ko ạ g Việc Làm 0
V Bình Dương Hiện Worklink đang hỗ trợ công ty 100% vốn Nhật – Vsip, Bình Dương tuyển: Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác