Bình Dương [- LÊN KẾ HOẠCH ĂN NHẬU ĐÊ -] Sắp cuối năm rồi, các bạn có thấy chút cảm xúc

vieclambinhduong

Well-known member
28/6/20
5,386
0
[-🎉🎉🎉 LÊN KẾ HOẠCH ĂN NHẬU ĐÊ🍺🍺🍺 -]
🍻Sắp cuối năm rồi, các bạn có thấy chút cảm xúc gì động lại sau một năm đầy biến chưa! 🔥BẾP A XÙ🔥 vẫn ở đây, sẵn sàng BIA ngon MỒI bén chào đón các bạn tới làm vài ly🍻 tâm tình kết giao nè.😘

🍻Nào cùng BẾP A XÙ lang tỏa không khí ngày hội cuối năm nào. Nhanh tay gọi ☎ hoặc inbox 📩 cho ad để được ưu tiên phục vụ nge😍😍😍
🔥CÙNG BẾP A XÙ TỔNG KẾT MỘT NĂM RỰC RỠ NHÉ.
👇ngó thử xem MENU mồi ngon bên dưới nhé👇
——————————————————
🏠 NHÀ HÀNG BẾP A XÙ
📩 Đặt hàng ngay: m.me/Bepaxu
☎ Hotline: 0348.293.949
🏘 Địa chỉ: 24E1 Đường 53, Phường Tân Phong, Quận 7, TP.HCM
🤩BẾP A XÙ THOẢ MÃN NIỀM ĐAM MÊ ĂN UỐNG CỦA BẠN!!!!
#ComTruaVanPhong #ComVanPhong #CơmNhà #NgonNhưCơmNhà
#ThựcĐơn #MónNgon #Cơm #ComNgon #CơmTrưa
#GiaoComVanPhong #GiaoHangTanNoi #ThucDonComTrua
#MenuComTrua #MonAnNgon #ComTruaNhaNau
#MenuComTruaNhaNau

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương TUYỂN GẤP KẾ TOÁN NỘI BỘ – KCN LONG THÀNH ĐỒNG NAI Mô tả công việc: 1. Lên Việc Làm 0
V Bình Dương TUYỂN GẤP KẾ TOÁN NỘI BỘ – KCN LONG THÀNH ĐỒNG NAI Mô tả công việc: 1. Lên Việc Làm 0
V Bình Dương Công ty sữa uống lên men YAKULT – NHẬT BẢN Tuyển Nữ bán hàng tại Chợ các thu Việc Làm 0
V Bình Dương Cần 2 bạn 20t trở lên phụ Bán hàng TD tại cơ sở BH. Làm theo ca sáng/chiều (23k/ Việc Làm 0
V Bình Dương Tìm mua đàn Cún Poodle Phốc sóc Corgi Golden Samoyed Alask Husky 50 ngày trở lên Việc Làm 0
V Bình Dương Công ty sữa uống lên men YAKULT – NHẬT BẢN Việc Làm 0
V Bình Dương KÈO NỔ HŨ: VỐN 1 ĐỒNG LÊN 30 ĐỒNG CHO KHÁCH QUEN Việc Làm 0
V Bình Dương Cần Nam Nữ làm Cafe đóng hộp . *** 19 tuổi trở lên . *** Khu vực : Bình Dươ Việc Làm 0
V Bình Dương E ở quê mới lên muốn tìm việc ạ. E có xe đi lại 27t. A/c nào có việc giới thiệ Việc Làm 0
V Bình Dương E ở daknong muốn tìm việc ở bd ạ. E có cmnd. Có việc e lên liền ạ. A/c nào Việc Làm 0
V Bình Dương Em ở quê lên .. E tìm công việc bao ăn ở ạ.. Việc Làm 0
V Bình Dương Em ở quê mới lên đang cần tìm việc làm. Ai biết giới thiệu cho em với ạ. E cảm ơ Việc Làm 0
V Bình Dương [OSAC CATERING BINH DUONG TUYEN DUNG]Do số lượng phần ăn tăng lên, công ty chúng Việc Làm 0
V Bình Dương Mình lên Bình Dương tìm việc làm ace biết chỉ giùm mình cảm ơnMình lên Bình Dươn Việc Làm 0
V Bình Dương Công ty sữa uống lên men Yakult tại TDM cần tuyển: Việc Làm 0
V Bình Dương Mình Sn 2k3 muốn lên Bd làm cty Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc làm thời vụ luong 8-9tr trở lên ak Việc Làm 0
V Bình Dương Ban minh từ quê lên 3 nữ, 1 nam muốn tim viêc cty hoặc lm thời vu cung đc Việc Làm 0
V Bình Dương E từ cà mau lên bd e cần tim việc cho 2 nữ làm chung chỗ, co công ty nao Việc Làm 0
V Bình Dương Đóng bao và lên hàng Việc Làm 0
V Bình Dương Công Ty bên mình đang cần tuyển 10 bạn nam từ 20t trở lên . Việc Làm 0
V Bình Dương E từ cà mau lên bd e cần tim việc cho 2 nữ làm chung chỗ, vừa tốt nghiê Việc Làm 0
V Bình Dương cty mình lm mới thành lập lên thiếu 1 số ldpt ( ưu tiên nam) chỉ cần chứng minh Việc Làm 0
V Bình Dương Em có bằng 12 cao ráo ok cần công viêc lương cứng 10tr lên ạ Việc Làm 0
V Bình Dương – Mình cần tuyển gấp 2 bạn nam độ tuổi từ 18 trở lên Việc Làm 0
V Bình Dương Yêu cầu có bằng cấp 2 trở lên Việc Làm 0
V Bình Dương Vsip 2 giờ có cty nào tuyển hk mn, giờ lên đó thuê trọ làm ổn hk?Vsip 2 giờ có c Việc Làm 0
V Bình Dương Em hiện tại đang là sinh viên Tây Ninh lên theo học Bình Dương em muốn tìm việc Việc Làm 0
V Bình Dương nữ cần việc ib em nhaaa 18t trở lên nhaaaa Việc Làm 0
V Bình Dương M. N oi hiện tại e ở Trà Vinh muốn lên Bình Dương làm có công ty nào còn nhận ng Việc Làm 0
V Bình Dương E muốn kiếm vc làm thêm buổi tối ơ bình hoà 2 .. từ 6h trở lên ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Ai đi phụ làm điện không nè . 250k trở lên theo tay nghề . Làm ở ngay cầu vượt l Việc Làm 0
V Bình Dương +Cần Tuyển 5 Người LĐPT Nam, Nữ đủ 18 trở lên Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển 2 nữ nhân viên viên bảo vệ từ 18-35t, cao 1m55 trở lên, có cmt gốc, bao ăn Việc Làm 0
V Bình Dương E ở quê ms lên khu vực VSIP 1 anh chị em nào có cv chỉ em làm vs ạ…. Việc Làm 0
V Bình Dương Em đang cần 2 công việc làm trong mấy tháng hè . Độ tuổi từ 16 – 17 trở lên ạ Việc Làm 0
K Bình Dương Tuyển nhân viên Thiết kế kết cấu Việc Làm 0
C Bình Dương Nhân viên Kế toán_Tân Uyên Việc Làm 0
C Bình Dương Cần tuyển kế toán Việc Làm 0
P Dĩ An Nhân Viên Kế Toán Tổng Hợp - Lương 7-10 Triệu Việc Làm 0
T Bình Dương TUYỂN NHÂN VIÊN KẾ TOÁN , NHÂN VIÊN NHÂN SỰ Việc Làm 0
V Bình Dương **NHÂN VIÊN THIẾT KẾ NỘI THẤT** Việc Làm 0
V Bình Dương Mình sinh năm 89 có 5 năm kinh nghiệm kế toán nội bộ Việc Làm 0
V Bình Dương Mình sinh năm 89 có 5 năm kinh nghiệm kế toán nội bộ Việc Làm 1
C Thủ Dầu Một tuyển gấp nhân viên thiết kế Việc Làm 0
V Bình Dương NHÀ HÀNG TÂN PHƯỚC KHÁNH THÔNG BÁO TUYỂN DỤNG: Thu ngân, kế toán Nhân viên phụ Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ học đại học kế toán mới ra trường cần tiềm việc làm. Ai có hoặc pt đâu tuyển Việc Làm 0
V Bình Dương Tôi năm nay 24 tuổi . đang cần tìm công việc. Có bằng trung cấp kế toán sản xuất Việc Làm 0
C Bình Dương TUYỂN DỤNG KẾ TOÁN KHO Việc Làm 0
V Bình Dương tuyển nhân viên kế toán nội bộ Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác