Bình Dương [Ở ĐÂY TUYỂN DỤNG CÔNG VIỆC ỔN ĐỊNH LÂU DÀI] Nhãn hàng nước giải khát Coca Co

vieclambinhduong

Well-known member
28/6/20
4,729
0
[Ở ĐÂY TUYỂN DỤNG CÔNG VIỆC ỔN ĐỊNH LÂU DÀI]
Nhãn hàng nước giải khát Coca Cola cần tuyển Nhân viên bán hàng thị trường KÊNH TẠP HÓA

➡➡ Khu vực: THUẬN AN

🔻🔻 Lương cứng: 6.800.000 + KPI

🔻🔻 Công việc: Chăm sóc và tìm kiếm khách hàng trên tuyến đường được phân chia, chịu trách nhiệm trưng bày, ghi đơn…
Khác

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương Em 17t ở kcn Đại Đăng , ở đây có cty nào tuyển kh ạ ? Những vùng lân cận cũng đư Việc Làm 0
V Bình Dương Chào mn mình ko phải vào đây tìm việc,nhưng ở đây có nhiều bạn làm cty nhiều nên Việc Làm 0
V Bình Dương E là nam 20T Quê e ở cà mau cần tìm công việc trên đây ạ Phụ bếp quán nhậu hay Việc Làm 0
V Bình Dương Mình thở cắt vải cần việc làm ở bình dương+tphcm.ai biết CTY cần thợ chỉ giúp mì Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 21 nữ 17 cần tiềm việc ở thuận an bình dương công việc nhận tiền trong ngày Việc Làm 0
V Bình Dương Em là sinh viên năm nhất, e cần tìm công việc part time có xoay ca ở khu vực tdm Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc ở Phú Chánh Bình Dương ạ Em 17 tuổi ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cần tìm việc làm gần khu vực Dĩ An, bao ăn ở Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm vc làm bao ăn ở, k làm cty Việc Làm 0
V Bình Dương Em đang cần việc ở đồng an 1 ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em nữ 20 tuổi biết tiếng anh cần tìm việc làm part time ở thủ dầu một ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc làm bao ăn ở ạ Việc Làm 0
V Bình Dương E bỏ nhà đi đang thang lang tìm chỗ ở và việc làm trên bình dương ai có biết ch Việc Làm 0
V Bình Dương nam 23 tuổi tay săm 1 bên hiện cần tìm việc làm nuôi ăn ở giấy tờ đầy đủ Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển NV PHỤ BÁN HÀNG ở đại lí Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 17t cần tiềm việt làm ở bình dương Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc làm thời vụ ở mấy công ty điện tử ạ Việc Làm 0
V Bình Dương E 22t. Có bằng cấp 3. Có kinh nghiệm bán hàng. Muốn tìm việc làm ở tdm ạ. K làm Việc Làm 0
V Bình Dương E có bằng lái xe hạng c muốn tìm VC làm ở thủ dầu một Mn bít giới thiệu e với ạ. Việc Làm 0
V Bình Dương Em 20 tuổi cần tìm việc làm ở góc dĩ an ạ Việc Làm 0
V Bình Dương E muốn tiềm việc lương ngày hoặc tuần ở TDM có ai tuyển k ạ. Mn giúp giùm e với Việc Làm 0
V Bình Dương – E cần tìm việc làm gấp, Em có hình xăm ngay tay…Ai biết cv gì bao ăn ở giới Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm ph trọ ở khu hoà lợi ai biết chỉ với Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc làm thời vụ ở gần chợ dĩ an 2 ạ, vì ở nơi khác đến nên là e k ràn Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 20 tuổi cần công việc làm ở tdm Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm công việc làm ở An Tây,Bến Cát.. Việc Làm 0
V Bình Dương nữ 29 cần cv làm hành chính ở an phú,thuận an, bd ạ. Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 18T cần tìm làm bao ăn ở ạ Việc Làm 0
V Bình Dương – Ai có cv gì bao ăn ở k ạ?? E tìm việc cho 1 nam 1 nữ ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em có bằng B2 ai đang tuyển tài không ạ .. E ở vissip 1 ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển 1 nhân viên phục vụ club Bida ở an phú Việc Làm 0
V Bình Dương Tìm việc phục vụ bao ăn ở Việc Làm 0
V Bình Dương 2đ em 18 tuổi ở thuận an bình dương cần kiếm việc làm ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Tôi cần tìm việc ở thành phố thủ dầu1 Việc Làm 0
M Bình Dương Tuyển 1 nhân viên lái xe nâng ở Bình Dương Việc Làm 0
V Bình Dương 2 nam 1998 với 1995 cần tìm việc bao ăn ở ai có việc gì giới thiệu giúp e với ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc làm ở Thủ Dầu Một Việc Làm 0
V Bình Dương em cần tìm việc bao ăn ở ạ Việc Làm 2
V Bình Dương E cần tìm việc bán shop hay phụ quán gì cũng được kh cần ngoại hình nhé ở tdm ph Việc Làm 0
V Bình Dương 17t cần tìm việc làm ở Thủ Dầu Một ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm cv nuôi ăn ở nam 1994 đang thất nghiệp 0565807504 Việc Làm 0
V Bình Dương Ai biết ở thuận An có gì Làm ngày 3/4h chỉ giúp e với ạ Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc ở gần ngã tư ông cù e 22t có hình xăm ai pt chỉ giúp e vs ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 24t nơi ở bình dương gần kcn linh trung . Cần tìm việc bán hàng full time . T Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển nữ dọn phòng tuổi từ 35 đến 50 bao ăn ở.ưu tiên người có kinh nghiệm v Việc Làm 0
V Bình Dương Em 19t cần tìm việc làm không cần ngoại hình ở thủ dầu một Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển NV PHỤ BÁN HÀNG ở đại lí Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc làm không yêu cầu ngoại hình ở khu vực thủ dầu một ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Có ai biết cty gỗ nào ở kv thuận giao, thuận an còn nhận người làm không, chỉ gi Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm lãnh lương tuần ở KCN Đại Đăng, Sóng Thần 3, Kim Huy Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác