Bình Dương Tìm đồng đội _____________ Phú Thịnh Land ______________ ~ Tuyển nhân viên

vieclambinhduong

Well-known member
28/6/20
5,228
0
Tìm đồng đội 🔔🔔🔔
_ Phú Thịnh Land __
~ Tuyển nhân viên SALE
~ Phỏng vấn đi làm ngay
~ Thủ tục đơn giản , không mất bất kì chi phí nào
~ Lương cơ bản từ 5,5tr + PC 1tr2/tháng + Thưởng 3tr/tháng + hoa hồng (18-40tr/sp)
~ Làm việc từ 8h – 17h30 (nghỉ trưa 1h30)
~ Môi trường làm… Khác

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương GÓC TÌM ĐỒNG ĐỘi CAFE ĐỨC PHÁT GARDEN TUYỂN NV PHỤC VỤ – THU NGÂN Việc Làm 0
V Bình Dương Trà chanh Bụi Phố – Thuận An Tìm Đồng Đội Việc Làm 0
V Bình Dương Tìm đồng đội đi làm và vui chơi chung Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm thêm đồng đội: Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TÌM ĐỒNG ĐỘI Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cần tìm việc ở đồng an thuận an không yêu cầu ngoại hình nữ 26 tuổi đã tốt Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc làm thêm buổi tối ạ ở Đồng An ai biết giúp em Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc như nhân viên cà phê, trà sữa,… ( Khá năng động và hoà đồng). Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc làm tư nhân tại bình dương hay đồng nai ai có giới thiệu e với Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TÌM 4 BẠN PHỤ MÌNH Ở CỬA HÀNG Ca1:8h-11h30 Ca2:1h30-17h Thu nhập :7tr Việc Làm 0
V Tìm Việc Cần tìm việc làm fulltime có tăng ca càng tốt ạ!Cần tìm việc làm fulltime c Việc Làm 0
V Tìm Việc Em tìm việc làm ca đêm ạ Việc Làm 0
V Tìm Việc Nam 21t biết pha chế, cần tìm việc quanh thủ dầu một, gần phú hoà càng tốt ạ Việc Làm 0
V Tìm Việc Em nam sn 97 . Nữ 2k2 . Cần tìm việc làm buổi tối ạ. Rảnh từ 18h tới 23h ạ. Việc Làm 0
V Tìm Việc Cần tìm việc lm buổi tối khu vực Bình Dương Lái Thêu Việc Làm 0
V Tìm Việc Tìm việc làm cho 2 Nam, Ai biết chỉ ạ ( Có khả năng pha chế và Sales ) Việc Làm 0
V Bình Dương TÌM PHỤ 4 BẠN PHỤ MÌNH BÁN HÀNG Ca1:8h0p-11h30 Ca2:13h30-17h00 THU NHẬP :7.0 Việc Làm 0
V Tìm Việc Tìm việc làm ạ bảo vệ ,phục vụ nhà hàng quán ăn ạ Việc Làm 0
V Tìm Việc Em cần tìm việc làm quán nhậu, hay nhà hàng, hay quán cafe cũng được ạ, em chỉ Việc Làm 0
V Bình Dương TÌM PHỤ 4 BẠN PHỤ MÌNH BÁN HÀNG Ca1:8h0p-11h30 Ca2:13h30-17h00 THU NHẬP :7.0 Việc Làm 0
V Tìm Việc Cần tìm việc làm ở Thủ Dầu Một ạ Việc Làm 0
V Tìm Việc Tìm việc làm giờ hành chính quanh thủ dầu mộtTìm việc làm giờ hành chính quan Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TÌM 4 BẠN PHỤ MÌNH Ở CỬA HÀNG Ca1:8h-11h30 Ca2:1h30-17h Thu nhập :7tr Việc Làm 0
V Bình Dương Tìm việc làm trong CTY bất động sản cho thằng em 23 tuổi ở thủ dầu một ai có Việc Làm 0
V Bình Dương – Cần tìm 1 Nam tuổi từ 18 đến 35 Việc Làm 0
V Bình Dương GẤP: Quán ăn nhỏ cần tìm nhân viên trông xe làm từ 10h-15h30 hoặc 11h-16h30 Việc Làm 0
V Bình Dương GÓC TÌM ĐỐI Việc Làm 0
V Bình Dương Fc Ussh có sân nhà c500 tối nay ngày 10/11 lúc 21h cần tìm đối tác gấp Việc Làm 0
V Bình Dương HANOI LIONS CẦN TÌM ĐỐI TỐI MAI ( Thứ 2 – 9/11) 8h30 SÂN ĐH SƯ PHẠM. Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm đối tby 16h hoặc 20h30 hnay chủ nhật sân Mễ trì thượng Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm 2 tài cầm còi 4 trận ( 2 sáng 2 chiều ngày mai) tại Mỹ Đình cho giải Việc Làm 0
V Bình Dương Góc tìm đối ạ. Việc Làm 0
V Bình Dương Tìm đối 20h45 hôm nay sân BCA Việc Làm 0
V Bình Dương Mình muốn tìm elite 7 hoặc vapo pro size 43 TF lướt giá đẹp, ưu tiên màu nổi. Mu Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm đối tác 17h30 hnay sân thành phát Việc Làm 0
V Bình Dương Em sinh viên năm 3 cần tìm việc làm full thời gian lãnh lương tuần hoặc tháng. Việc Làm 0
V Bình Dương Tìm đối tby 19h thứ 7 sân Thành Phát Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm phụ vụ ạ lãnh lương tuần ạ… mọi người chỉ hộ với..! Việc Làm 0
V Bình Dương Tìm mua đàn Cún Poodle Phốc sóc Corgi Golden Samoyed Alask Husky 50 ngày trở lên Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm sân tối chủ nhật (1/10) khung giờ 8h30 ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Tìm chỗ chú ngụ cho hai bạn ấy. Gt cái, 50 ngày tuổi, rất khoẻ mạnh. Cún nhà đẻ Việc Làm 0
V Bình Dương TÌM PHỤ 4 BẠN PHỤ MÌNH BÁN HÀNG Việc Làm 0
V Bình Dương Mình Cần tìm việc tại thuận an bình dương . Việc Làm 0
V Bình Dương Em muốn tìm việc toàn thời gian trong 10 ngày tới tại Thủ Dầu Một,Bình Dương. Mọ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 2003 cần tìm việc làm ạ. Full time càng tốt. Khu vực mỹ phước Việc Làm 0
V Bình Dương Mình tìm việc làm bất động sản. Ở Thủ Dầu Một có công ty nào đang tuyển dụng khô Việc Làm 0
P Thủ Dầu Một Tìm việc làm văn phòng công ty hay cửa hàng nhỏ Việc Làm 0
V Bình Dương Tìm kiếm vc lm ..1 nam 1 nữ ..nhận lương theo tuần ạ .( khu vực tdm và bình chuẩ Việc Làm 0
V Bình Dương E nam 2k4 cần tìm côg vc ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 17t tìm việc làm ạ Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác