Bình Dương Vì cty chưa có đơn hàng cho nghỉ tới t2 nên cần tìm công việc lương ngày ai có v

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương E cần tìm việc làm thời vụ ở gần chợ dĩ an 2 ạ, vì ở nơi khác đến nên là e k ràn Việc Làm 0
V Bình Dương Ai biết cv gì làm giờ hành chính k ak vì ban việc gd quá mình muốn tìm ở thị xã Việc Làm 0
V Bình Dương em 2004 muốn tìm công việc part time xoay ca vì còn lịch học ạ. Khu vực bình dươ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 29t cần tìm công việc làm giờ Hc vì tối em phải đi học…e xin cảm ơn ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em là nữ 2k5 vì gia đình không đủ điều kiện nên phải nghỉ học đii làm nên Anh Ch Việc Làm 0
V Bình Dương Em nữa 20t ,mới học 2 tháng tiếng hoa,biết vì tính văn phòng ,có chỗ nào tuyển n Việc Làm 0
V Bình Dương E ở khu vực kcn Tân Bình ,e cần tìm việc làm từ 7h 30sang đến 7h toi vì e phải c Việc Làm 0
V Bình Dương CÔNG TY TNHH MTV VÌ LAO ĐỘNG (VILADO) Việc Làm 0
V Bình Dương Các anh/chị có nhu cầu thì gọi thẳng vào sđt bên dưới , vì không có thời gian Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc làm giờ hành chính vì có con nhỏ Việc Làm 0
V Bình Dương 2 nam ldpt cần việc làm ạ .bao ăn ở càng tốt ạ .vì ở xa tks mn giúp đỡ Việc Làm 0
V Bình Dương Em là nam ở đồng nai 18 tuổi cần một cv ở lại ạ vì em ko có xe ạ ( bđs …. Đa Việc Làm 0
V Bình Dương Mình thở cắt vải cần việc làm ở bình dương+tphcm.ai biết CTY cần thợ chỉ giúp mì Việc Làm 0
V Bình Dương Visip 2 co cty nao dag tuyen nguoi kg vậy Việc Làm 0
V Bình Dương Cty nào tuyển thời vụ gần kcn vsip1 bình dương không … Cách đó một chút cũng đ Việc Làm 0
V Bình Dương Do Cty mở thêm sàn mới nên cần tuyển số lượng lớn nhân viên Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm vc làm bao ăn ở, k làm cty Việc Làm 0
V Bình Dương Binh chuan co cty nao tuyen nguoi hk ak Việc Làm 0
V Bình Dương Em mới vÀo bình dương. Ko có bn! Chưa có việc có ai có công việc. Gi hay cty n Việc Làm 0
V Bình Dương mình ơ bình hoà thuận an, muốn tìm việc làm thêm ca đêm 8h có cty nào tuyển ko ạ Việc Làm 0
V Bình Dương E đag cần việc lm o cầu vượt sóng thần ac nao bk cty nao nhận người chỉ cho e vớ Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 20t có cty nào nhận công nhân chính thức k ạ Việc Làm 0
V Bình Dương CTY PBNC CẦN TUYỂN GẤP 500 LĐPT ( NỮ + TOMBOY) CHÍNH THỨC. Việc Làm 0
V Bình Dương Có ai biết cty gỗ nào ở kv thuận giao, thuận an còn nhận người làm không, chỉ gi Việc Làm 0
V Bình Dương CTY TNHH SB TECH ( sản xuất và gia công túi nhựa) cần tuyển: Việc Làm 0
V Bình Dương ****CẦN GẤP BỔ SUNG 10 NỮ NHẬN VIỆC TRƯỚC 14 H HÔM NAY 10/10 CTY ROCHDALE S Việc Làm 0
V Bình Dương Minh 27t cần tìm công việc gần Cty thông dụng bình dương lương lãnh theo tuần a Việc Làm 0
V Bình Dương TUYỂN NHÂN VIÊN GIAO HÀNG CHO CTY VẬN CHUYỂN -Khu vực: trong BIÊN Việc Làm 0
V Bình Dương Cty THIÊN AN PHÚ cần tuyển gấp 200 công nhân (nam-nữ) thời vụ làm việc tại Việc Làm 0
V Bình Dương TUYỂN TRƯỞNG CA SẢN XUẤT CTY BAO BÌ Công ty TNHH Sản xuất & Thương Mại Ki Việc Làm 0
V Bình Dương Cần gấp 1 bạn làm qly kho xuất nhập hàng tại Bình Chuẩn. Cty làm maẹt hàng in sơ Việc Làm 0
V Bình Dương Cty xklđ bên mình có đơn đi Balan chế biến thực phẩm, đóng gói, công nhân dây Việc Làm 0
V Bình Dương Có cty nào ko làm cuối tháng vẫn có lương không ạ mọi người giới thiệu dùm e với Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc 1nam 1 nữ tại bình dương cty hoặc cf cũng đc. Có hình xăm lộ. Việc Làm 0
V Bình Dương Có CTY nào tuyển 17T thời vụ gần khu vực Thuận An .Visip1 không ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc làm khu Tân Uyên thuận an miếu ông cù ạ ai có việc gì hoặc cty Việc Làm 0
V Bình Dương Mọi người ơi. Em cần tìm việc ạk. Em có tay nghề may được 3năm. May cty hay tư n Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN 10 NỮ CÓ TAY NGHỀ MAY LÀM VIÊC TẠI CTY GIÀY DA DEAYUN KCX LINH TRUNG 1_ T Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm cho 1 nam 1 nữ Ở KCN Đại Đăng KCN Sóng Thần 3 .Có cty nào lãnh Việc Làm 0
V Bình Dương Cty TTi vsip2 ai làm rồi cho em xin ý kiến với ạ! Việc Làm 0
V Bình Dương MN ơi . có ai đã làm CTY Asama chưa ạ . Lm có áp lực hay cần bằng cấp gì k ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Kv miễu ông cù còn cty thời vụ nào nhận người k ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Có cty nào ở khu công nghiệp đất cuốc ,tân uyen còn tuyển người ko ạ , thời vụ c Việc Làm 0
V Bình Dương Em kiếm VC lm tại hội nghĩa CTY gỗ ai bt chỉ em vs ạk Việc Làm 0
V Bình Dương Em 23t cần tiềm việc ở gần chợ 434 ạ. Lm cty cũng dk cty túi sách TBS càng tốt ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Cty mình cần tuyển bảo trì điện, mọi người giới thiệu giúp với ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Có cty nào nhận người có hình xăm ko anh em ? Việc Làm 0
V Bình Dương Cần kiếm CTY gần mỹ phước 3 có cty nào cần tuyển k Việc Làm 0
V Bình Dương 1 nam 1 nữ cần tìm việc ở cty có cmnd có hình xăm có thể đi làm vào ngày mai Việc Làm 0
V Bình Dương Mk có bằng 12 hs đầy đủ sao k thấy cty nào tuyển ạk. Ai biết chỉ mk với Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác