Bình Dương Visip 1 còn chỗ nào cần nhân viên ko ạ bao ăn ở càng tốt ạ, có thể đi làm luôn

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương Bên visip còn cty nào tuyển Công nhân không ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Mng cho mình hỏi Vision ở visip 1 còn tuyển ko ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Visip 1 BD có Cty nào còn tuyển LDPT ko ac ?AC nào biết Cty nào tuyển chỉ e với Việc Làm 0
V Bình Dương Cho em hỏi công ty sài gòn stec visip 2 ở tân uyên đang còn tuyển nam ko ạ Việc Làm 0
V Bình Dương -Cần tuyển Nam bảo vệ làm việc tại visip 1 -Thuận an,Bình Dương …Lương 6tr8 ba Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 24 tuổi tìm cty điện tử ở quanh tân uyên ( visip 2 hoặc các kcn lân cận tân Việc Làm 0
V Bình Dương Visip 2 co cty nao dag tuyen nguoi kg vậy Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc làm tại visip 1 ai biết chỉ em với ạ… Việc Làm 0
V Bình Dương Trai 17t muốn xin việc làm ở khu visip 1 ạ. Ở gần chợ viet sing càng tốt ạ . xi Việc Làm 0
V Bình Dương Khu vực Tân Uyên, Phú Chánh, Visip 2, Thủ Dầu Một cần gấp người bán hàng, đăng b Việc Làm 0
V Bình Dương Em hiện giờ đang thất nghiệp nên e mún tìm công việc trong khu visip ạ.e cần cv Việc Làm 0
V Bình Dương E Cần công việc 8 tiếng ở visip 1 ai biết chỉ e với ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần Kiếm Việc làm khu vực Visip 2 Trai 18t Việc Làm 0
V Bình Dương E ở bình đáng thuận an gần visip 1 e chỉ có chứng minh ai có việc gì chỉ e đi là Việc Làm 0
V Bình Dương e 19t cần tìm việc dg 33 visip 2 tân uyên ạ Việc Làm 0
V Bình Dương E muốn tìm việc ở visip 1 có công ty nào ko ạ Việc Làm 0
V Bình Dương e có kinh nghiệm 2 năm phun xăm và chăm sóc da.e muốn tìm việc ở visip,thuận an Việc Làm 0
V Bình Dương Kcn visip 1 co cty nào tuyen công nhân làm gio hàh chih hoặc tca tới 6h chiu kho Việc Làm 0
V Bình Dương E 27 tuổi cần tìm việc làm ở khu visip 1 chỉ nhận chứng minh gốc. Việc Làm 0
V Bình Dương E 17 tuổi cần tìm việc làm tại dĩ an hoặc visip ạ Việc Làm 0
V Bình Dương E đang xin việc đã có việc làm mà ở visip e ở tdm bạn nào chưa có việc thì đi ch Việc Làm 0
V Bình Dương KCN visip có cty nào tuyển nam nữ ko cần = cấp ko ạ Việc Làm 0
V Bình Dương . nữ 17 tuổi . cần tìm việc làm khu vực visip 2 . vĩnh tân . tân uyên Việc Làm 0
V Bình Dương Em 20 tuổi có cmnd ở visip thuận giao cần tim làm việc gấp để thứ 2 đi Việc Làm 0
V Bình Dương E ở visip 2 Phú Chánh cần tìm cty gỗ làm việc lâu dài , có tay nghề Sơn gỗ ( có Việc Làm 0
V Bình Dương Visip 1còn CTY nào tuyển việc làm ko cả nhà giúp mình với xin cảm ơn Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 17t cần tìm việc làm khu vực visip 2A . có CMND ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Có visip nào tuyển thời vụ không ạ em 2004 em muốn tìm việc ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Mình là nữ 35t ko bằng cấp muốn tìm việc làm khu vực visip 1 mn biết cty nào tuy Việc Làm 0
V Bình Dương Có công ty nào ở visip 1 tuyển ko ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển 5 bảo vệ làm ( ca 8h ) ở visip 2 tân uyên Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển bảo vệ làm ca 8h ở visip 2 bình dương Việc Làm 0
V Bình Dương Khu visip 1 có công ty nào đang tuyển dụng không chỉ em với… Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t cần tìm việc làm , ở visip 1 càng tốt ạ Việc Làm 1
V Bình Dương Bên visip 1 có cty hay công việc j đag tuyển k ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em nam 18t k xăm tìm việc làm khu vực dĩ an, visip 1 bd ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 17 tuổi cần tìm việc làm tại visip 1 bd ạNam 17 tuổi cần tìm việc làm tại vi Việc Làm 0
V Bình Dương Tìm việc visip 1 bình dương , ngồi làm. Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển bảo vệ làm ở visip 2 , dĩ an Việc Làm 0
V Bình Dương TUYỂN GẤP 100 NAM – NỮ – CTY Sài Gòn STEC – VISIP 2- TP Thủ Dầu Một, – Bình Dươ Việc Làm 0
V Bình Dương TUYỂN GẤP 100 NAM – NỮ – CTY Sài Gòn STEC – VISIP 2- TP Thủ Dầu Một, – Bình Dươ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần 1 công việc ở khu công nghiệp visip 2 Việc Làm 0
V Bình Dương 19 có cmnd cần tìm việc khu vực tân đông hiệp hoặc visip 1 au biết chỉ em với ạ Việc Làm 0
V Bình Dương VIỆC LÀM TẠI KCN VISIP 2 MỞ RỘNG Việc Làm 0
V Bình Dương Công ty nào tuyển thời vụ chỉ cần chứng minh k ạ ?? Khu vực visip hoặc đại đăng Việc Làm 0
V Bình Dương đường số 7 visip 2 trở lại là có cty nào tuyển bảo vệ hk ạ Việc Làm 0
V Bình Dương mọi người cho e hỏi gần khu công nghiêp visip 1 có phòng trọ gần để tiện đi làm Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc làm cho bạn tại đường 27 visip 2A …ai biết chỉ em với nhé Việc Làm 0
V Bình Dương M.n ơi có việc gì làm không ạ gt cho em vs em ở gần visip 1 gần 3 tháng nay em c Việc Làm 0
V Bình Dương Trong visip 1 có cty nào đang tuyển dụng hk ạ hoặc phục vụ nhà hàng cafe hay quá Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác