Bình Dương Có anh trai mới mở quán đang tìm nv làm part time.

vieclambinhduong

Well-known member
28/6/20
4,725
0
Có anh trai mới mở quán đang tìm nv làm part time.
– Đ/c ngay KDC việt sing (visip 1)
– Thời gian tư 5h chiều đến 10h đêm lương thỏa thuận trực tiếp theo số đt hoặc inb fb.
Cả nhà ai có người quen cần tìm việc giới thiệu .
Gặp anh chủ đẹp trai dễ tính nhé.
Mình cảm ơn.

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương E muốn kiếm việc làm cho anh trai năm nay đã 20t, chỗ có bao ăn bao ở. Mọi người Việc Làm 0
V Bình Dương Có cty nào nhận người có hình xăm ko anh em ? Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc làm ca đêm , không xoay ca. có anh chị nào biết giới thiệu em v Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 24 tuổi, trình độ đại học. Biết tiếng anh giao tiếp, có kinh nghiệm 2 năm làm Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm, anh em có công việc gì không. Việc Làm 0
V Bình Dương Có anh chị nào tuyển nv bán ts tại quầy,bán mĩ phẩm,… Ca sáng hoặc tối kh ạ(kh Việc Làm 0
V Bình Dương Cty mình ở Thuận An, Bình Dương đang tuyển nhân viên giặt ủi. Anh/ chị nào có nh Việc Làm 0
V Bình Dương Em đang cần một công việc làm ở nhà anh có công việc gì chỉ em với Việc Làm 0
V Bình Dương Anh,chị có ai tuyển công nhân ctrinh k ạ, Việc Làm 0
V Bình Dương Em là nam sinh năm 94 cần tìm việc ổn định ở dĩ an bình dương ạ, anh chị có tuyể Việc Làm 1
V Bình Dương 21t có cmnd cần tìm việc làm anh chị em nào đag làm cty trong vsip1 có tuyển nhâ Việc Làm 0
V Bình Dương Em chào các anh chị ạ, em 32 tuổi, tốt nghiệp ngành tiếng Anh. Em có kinh nghiệm Việc Làm 0
V Bình Dương Em có ông anh yếu chân , Việc Làm 0
V Bình Dương Cho E hỏi ở thủ dầu một có anh chị nào cần người làm không ạ..Như Bốc Xếp.Phụ Xe Việc Làm 0
V Bình Dương Em là tomboy 2003 ạ, anh chị có việc nào cần tuyển không ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Có cty nào ở thuận anh, an phú tuyển người k ạ , có tay nghề sơn gỗ Việc Làm 0
V Bình Dương Có anh chị nào biết trung tâm nào dạy nghề uy tín ko ak Việc Làm 0
V Bình Dương Cty đang cần tuyển gấp CN MAY, THỢ MAY có tay nghề may áo ghế Sofa, áo niệm. Anh Việc Làm 0
V Bình Dương Các anh/chị có nhu cầu thì gọi thẳng vào sđt bên dưới , vì không có thời gian Việc Làm 0
V Bình Dương Mình nam 25t có hs đầy đủ . Anh chị bbe nào có chỗ làm công việc lương ổn định g Việc Làm 0
V Bình Dương Em 17t có cmnd gốc chưa còn việc nào cả mong anh chị giúp em vs Việc Làm 0
V Bình Dương E 22t cần tìm việc làm thời vụ hoặc chính thức khu vsip 1 có anh chị em nào biết Việc Làm 0
V Bình Dương E ở quê ms lên khu vực VSIP 1 anh chị em nào có cv chỉ em làm vs ạ…. Việc Làm 0
V Bình Dương Có anh chị nào tuyển nhân viên bán quần áo ko ạ em ở thủ dầu một. Việc Làm 0
V Bình Dương .e 2k4 nam ko pt có chỗ nào nhận hk ạ Việc Làm 0
V Bình Dương . Là tomboy cần tìm việc phục vụ nhà hàng đi làm liền có thể làm full ngày.. Có Việc Làm 0
V Bình Dương Em là sinh viên năm nhất, e cần tìm công việc part time có xoay ca ở khu vực tdm Việc Làm 0
V Bình Dương – Em 23 tuổi.tay săm 1 bên có cmnd gốc Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18 tuổi có chứng minh cần tìm việc làm trong khu vực hòa lợi bến cắt Bình Dươ Việc Làm 0
V Bình Dương Em nu 17t cần việc ai có ID em với Việc Làm 0
V Bình Dương E bỏ nhà đi đang thang lang tìm chỗ ở và việc làm trên bình dương ai có biết ch Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ học đại học kế toán mới ra trường cần tiềm việc làm. Ai có hoặc pt đâu tuyển Việc Làm 0
V Bình Dương E 18t và 1 nam 24 tuổi cần việc làm gấp xung quanh dĩ an ai có ib giúp e vs ạ.e Việc Làm 0
V Bình Dương em 23 tuổi rất mong tìm một công việc khu vực bình dương. e có bằng CỬ NHÂN CÔ Việc Làm 0
V Bình Dương em 23 tuổi rất mong tìm một công việc khu vực bình dương. e có bằng CỬ NHÂN CÔ Việc Làm 0
V Bình Dương E 22t. Có bằng cấp 3. Có kinh nghiệm bán hàng. Muốn tìm việc làm ở tdm ạ. K làm Việc Làm 0
V Bình Dương E có bằng lái xe hạng c muốn tìm VC làm ở thủ dầu một Mn bít giới thiệu e với ạ. Việc Làm 0
V Bình Dương E muốn tiềm việc lương ngày hoặc tuần ở TDM có ai tuyển k ạ. Mn giúp giùm e với Việc Làm 0
V Bình Dương – E cần tìm việc làm gấp, Em có hình xăm ngay tay…Ai biết cv gì bao ăn ở giới Việc Làm 0
V Bình Dương Có việc gì lãnh lương ngày không ạ. Em là nam 25 tuổi ạ Việc Làm 0
V Bình Dương E cần công việc gần khu vực thuận giao thuận an công ty càng tốt e có thể làm hà Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc cho 1 bạn nam có thể làm full ngày, full tuần đc ai biết chỉ e v Việc Làm 0
V Bình Dương Vì cty chưa có đơn hàng cho nghỉ tới t2 nên cần tìm công việc lương ngày ai có v Việc Làm 0
V Bình Dương – e cần tìm việc cho 1 nam 1 nữ mà có hình xăm…ai có cv gì giới thiệu e với ạ. Việc Làm 0
V Bình Dương Em 19 Tuổi Cần Tìm việc Làm Full Time Ạ có kinh nghiệm Phục vụ Nhà hàng Ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em nam 17t cần việc ai có ID em với Việc Làm 0
V Bình Dương E nữ 24t cần tìm viêc làm thêm từ 16h đến tối ai có cv gi hk ak phụ quán hay bán Việc Làm 0
V Bình Dương Em mới vÀo bình dương. Ko có bn! Chưa có việc có ai có công việc. Gi hay cty n Việc Làm 0
V Bình Dương 4 Nữ cần việc làm ạ….Có kinh nghiệm pvụ, Pha chế….. Ai biết chỉ hộ e ạ….Ad Việc Làm 2
V Bình Dương – Ai có cv gì bao ăn ở k ạ?? E tìm việc cho 1 nam 1 nữ ạ Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác