Bình Dương Có quán cf nào cần tuyển người ko ạ. Từ sáng tới chiều ạ .hoặc có CTY nào làm 8

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương Có quán cf nào cần tuyển nv phục vụ ko ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Gần khu vực 550 có quán nào làm thêm ko ạ.từ 18h-22hGần khu vực 550 có quán nào Việc Làm 0
V Bình Dương Em 16t có quán nhậu nào đang tuyển nhân viên k ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 2003 còn đang đi học có quán cf nào còn tuyển người ở thuận an , bình dương k Việc Làm 0
V Bình Dương Có quán nhậu hay nhà hàng nào cần phụ bếp hay phục vụ ko ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Có quán nào tuyển người ko ạ.e rảnh từ 17h tới đêm Việc Làm 0
V Bình Dương khu vực Bình Dương có quán Coffee nào tuyển nhân viên không ạ! Em cần tìm việc l Việc Làm 0
V Bình Dương Cho e hỏi ở khu vực thủ dầu một có quán trà sữa hay mì cay nào tuyển nv part tim Việc Làm 0
V Bình Dương Chào cả nhà có bạn nào biết quán cà phê đang tuyển ngừơi hoặc phụ bán shop áo q Việc Làm 0
V Bình Dương Ở thị xã thuận an có quán cà phê hay trà sữa nào tuyển nv phục vụ k ạ. Bao ăn ở Việc Làm 0
V Bình Dương E 19 tuổi có bằng 12 có siêu thị ,nhà hàng quán trà sữa … Nào tuyển người k ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 17t có CMND ở Mỹ phước 1,2. Có cty nào nhận 17t ko ạ hoạt có quán trà sữa, mì Việc Làm 0
V Bình Dương Em 22t , có quán karaoke,nhà hàng, khách sạn nào ở Mỹ Phước bến cát Bình Dương t Việc Làm 0
V Bình Dương E muốn tìm việc làm xoay ca theo tuần ạ, có quán trà sữa hay quán ăn nào đang tu Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc làm cho 2 bạn nữ … có quán trà sữa hay caffe nào đang tuyển nv Việc Làm 0
V Bình Dương Có nhà hàng quán ăn nào tuyển nhân viên không ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Ở dĩ an mình có quán cafe nào tuyển nv phục vụ bàn làm ca 12t 8t ko ạ. Việc Làm 0
V Bình Dương Ở bình dương có quán cf nào đang tuyển pha chế không ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Có quán ăn , hay shop đồ áo, nào nhận 2 bạn làm part time k ạ, e muốn tìm việc l Việc Làm 0
V Bình Dương E 23 tuổi k có hsơ muốn tìm vc làm Có nhà hàng hay nhà nghỉ quán kara nào tuyển Việc Làm 0
V Dĩ An Có quán ăn nào cần tuyển nhân việc phục vụ không ạ. Bao ăn ở.! Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18t cần một việc làm như: bán shop, nv quán trà sữa (ăn uống)uống…….ai có Việc Làm 0
V Bình Dương Có anh trai mới mở quán đang tìm nv làm part time. Việc Làm 0
V Bình Dương E nữ 24t cần tìm viêc làm thêm từ 16h đến tối ai có cv gi hk ak phụ quán hay bán Việc Làm 0
V Bình Dương E muốn tìm việc làm khu vực Thủ Dầu Một, có quán nước quán trà sữa hay quán cf n Việc Làm 0
V Bình Dương 19 tuổi cần tìm việc làm.. Bưng bê quán ăn ..cà phê..nhà hàng ..ai có cv giới th Việc Làm 0
V Bình Dương Có ai tuyển nv pv quán caf hay quán nhậu không bao ăn ở càng tốt tại e ở xa ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Quán ngày mai khai trương. Mình cần 10 bạn nữ có ngoại hình pr ngồi bàn vip. Tip Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển 1 bạn Nam làm trong clb bida có chổ để ở lại.Quán ngay phường hiệp thành T Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cần tuyển 1 quản lý hoặc tổ trưởng có kinh nghiệm làm quán nhậu và các vị t Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cần tìm một bếp trưởng làm cho quán lương từ 5-15tr ai có nhu cầu ib mình Việc Làm 0
V Bình Dương TDM BÌNH DƯơNg có quán cafe nao tuyển nhân viên hông ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em muốn tìm việc phụ quán cà phê ở Bình Dương ạ , bao ăn thôi ạ . mọi người có t Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm nữ phục vụ quán cf bao ăn ở có cmnd ib zalo 0798182937 trao đổi cong Việc Làm 0
V Bình Dương ở bình dương thủ dầu một có quán cafe hay trà sữa tuyển nv phục vụ không ạở bình Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 17 tuổi có CMND cần làm quán Cafe ạ Việc Làm 0
V Bình Dương 2 nam cần tìm việc tại bd hoặc sg có bao ăn ở càng tốt ạ (nhà hàng ko quán nhậu Việc Làm 0
V Bình Dương Ai có xe chưa có công việc thì ib đi làm chung – e có vc mà k có xe làm quán ăn Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 16t có cmnd cần kím việc làm quán nhậu ở mp123 gì cũng đc ạ ai có chỉ em với Việc Làm 0
V Bình Dương Ở mỹ phước 123 có quán ăn hay quán nhậu gì tuyển phục vụ không ạ? Việc Làm 0
V Bình Dương Em nam 21t cần tìm công việc quán coffee pha chế và ăn vặt e có bằng đầu bếp ạ. Việc Làm 0
V Bình Dương Tìm nhan viên nữ tuổi từ 16 đến 25 phục vụ quán nước. Bao ăn ở .có chỗ ở lại lun Việc Làm 0
V Bình Dương Em 2k3 có cty hay quán j không ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Cho e hỏi ở kv thủ dầu một có quán trà sữa, cafe đang tuyển k ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Khu vực Thủ Dầu Một có quán trà sữa, cf, quán nhậu còn tuyển nv pv là ca ngày k Việc Làm 0
V Bình Dương Hôm trước e có đăng tìm việc karaoke mà giờ quán đóng cửa nên tìm lại ạ. Không m Việc Làm 0
V Bình Dương Ở dĩ an có ai tuyển nv pv hay quán trà sữa hay gì không ạ em 17t Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển Nhân viên Nam/ Nữ làm phục vụ nhà hàng có cmnd đi làm ngây quán nằm ở khu Việc Làm 0
V Bình Dương E có sở thích nâu an có quán ở nao bình dương tuyển phụ bếp hk ạ. Làm ở đâu cũ Việc Làm 0
V Bình Dương Em đang cần việc làm ạ chỉ có giấy chứng minh thôi ạ làm quán cafe hay Quán ăn c Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác