Tìm Việc em cần tìm pv quán trà sữa cafe ca ngày ạem cần tìm pv quán trà sữa cafe ca n

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Tìm Việc Em ở lai uyên bàu bàng cần tìm việc bán hàng hay phụ quán ạEm ở lai uyên bàu Việc Làm 0
V Tìm Việc Em cần tìm việc làm quán nhậu, hay nhà hàng, hay quán cafe cũng được ạ, em chỉ Việc Làm 0
V Bình Dương GẤP: Quán ăn nhỏ cần tìm nhân viên trông xe làm từ 10h-15h30 hoặc 11h-16h30 Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm quán cf để pha chế ở khu vực Bình Dương Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm nv phục vụ quán chè !! Việc Làm 0
V Bình Dương Em nữ 23t cần tìm việc làm từ 18h đến tối như nhân viên quán cfe hay quán nhậu.. Việc Làm 0
V Bình Dương E nữ 24t cần tìm viêc làm thêm từ 16h đến tối ai có cv gi hk ak phụ quán hay bán Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm cv phục vụ quán ăn hoặc quán cafe quanh khu vực bình dương ạ … Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm cv phục vụ quán ăn hoặc quán cafe quanh khu vực bình dương ạ … Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc bán shop hay phụ quán gì cũng được kh cần ngoại hình nhé ở tdm ph Việc Làm 0
V Bình Dương nam 14+ cần tìm quán cafe để làm ạ :(( Việc Làm 0
V Bình Dương 19 tuổi cần tìm việc làm.. Bưng bê quán ăn ..cà phê..nhà hàng ..ai có cv giới th Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 20 ở Thuận Giao cần tìm việc làm quán ăn, quán nhậu tại Thuận Giao Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm quán phục vụ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm 2 Nữ 17 tuổi phục vụ bida , quán nhậu, cafe bao ăn ở lương 6-7t Việc Làm 0
V Bình Dương Hai nữ 17 tuổi cần tìm việc làm phục vụ bida , cf , quán nhậu lương trên 6 tr ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Hai nữ 17 tuổi cần tìm việc làm phục vụ quán bida , cf , quán ăn bao ăn ở ạ lươn Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 23 tuổi cần tìm việc mỹ phước 1. Làm quán cafe hay giao hàng ạk Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18 tuổi…cần tìm việc làm ca chiều..tại quán cafe..ở bình dương ạ.. Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 19 tuổi cần tìm việc làm cafe hoặc quán nhậu ở dĩ an ạ làm lâu dài Việc Làm 0
V Bình Dương Em 17t cần tìm việc làm ca sáng ở tdm ạ. Phục vụ quán cafe hay trà sữa cũng được Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cần tìm một bếp trưởng làm cho quán lương từ 5-15tr ai có nhu cầu ib mình Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc phục vụ quán cafe o dĩ an lm ca sáng ak Việc Làm 0
V Bình Dương khu vực Bình Dương có quán Coffee nào tuyển nhân viên không ạ! Em cần tìm việc l Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm nữ phục vụ quán cf bao ăn ở có cmnd ib zalo 0798182937 trao đổi cong Việc Làm 0
V Bình Dương 19t cần tìm vc làm phục vụ quán cà phê _trà sửa_nhà hàng ở tân uyên bình dương Việc Làm 0
V Bình Dương Em 21T cần tìm việc làm quán cf bao ăn ở lại ạ ,e cám ơn Việc Làm 0
V Bình Dương em cần tìm việc phục vụ quán nhậu,nhà hàng ,cf ạ Việc Làm 0
V Bình Dương 2 nam cần tìm việc tại bd hoặc sg có bao ăn ở càng tốt ạ (nhà hàng ko quán nhậu Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc làm cho 2 bạn nữ … có quán trà sữa hay caffe nào đang tuyển nv Việc Làm 0
V Bình Dương 18t cần tìm việc ạ ….phuc vụ quán ăn hay coffe đều đc ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em năm nay 21T Cần tìm công việc Pha chế quán cf ạ Hoặc shop quần áo Bao ăn ở ạ Việc Làm 0
V Bình Dương cần tìm việc làm phục vụ quán cafe buổi sáng.không đa cấp không bđs Việc Làm 0
V Bình Dương Em nam 21t cần tìm công việc quán coffee pha chế và ăn vặt e có bằng đầu bếp ạ. Việc Làm 0
V Bình Dương Em nam 2001 cần tìm việc past time phục vụ quán coffe hoặc trà sữa hoặc quán nhậ Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm công việc phục vụ quán trà sữa ,cafe . Em 18t Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm viec làm phụ quán ăn hay phục vụ quán cà phê . Làm ban ngày Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm kiếm công việc phục vụ cho nhà hàng, quán ăn, hoặc quán cafe gần khu Việc Làm 0
V Bình Dương Em nam 17 cần tìm việc làm phục vụ quán bao ăn ở ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm công việc phụ vụ quán cf, trs gì cũng được ạ. Theo ca Việc Làm 0
V Bình Dương cần tìm 1 bạn nử 17t-29t , làm phục phụ quán ốc tại nguyễn chí thanh, bình nhâm, Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm cv làm quán cf theo ca ạ Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm công việc buổi sáng từ 6h sáng đến 12h trưa ai bt quán nào tuyển chỉ Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc lm thêm như quán cf trà sữa vào ca tối…e ở khu vực phú lợi td Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc phụ quán ăn buổi tối. Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm một công việc, thời vụ, phục vụ quán ăn uống, bán hàng,..a chị nào cần Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm 1 bạn làm pha chế phục vụ quán trà sữa có người chỉ không cần kinh nghiệ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm 4 bạn nữ làm quán cf. Khu vực bến cát. Bao ăn ở cho các bạn ở xa Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 17 tuổi cần tìm việc bán thời gian từ 1h tới 6h chiều, cần tìm việc làm quán Việc Làm 0
V Bình Dương – Em là tomboy 19t. Cần tìm việc làm ạ. Từng có kinh nghiệm phục vụ. Làm quán ha Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác