Tìm Việc Em vừa nghỉ lớp 11 Cần tìm công việc xoay ca hoặc chỉ làm giờ hành chính A

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương 2k2 vừa tốt nghiệp thpt,đang tìm việc lương từ 7tr,gần chợ dĩ an hoặc xa hơn có Việc Làm 0
V Bình Dương Em sinh năm 1998 hiện tại em vừa xuống tới bình dương đang tìm một công việc bao Việc Làm 0
V Bình Dương Hiện em 2k2 vừa mới thi tốt nghiệp xong muốn tìm việc làm thêm part time, em chư Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18t vừa TN xog Việc Làm 0
V Bình Dương anh em cho mình hỏi, nếu nhân viên kinh doanh vừa biết tiếng trung và vừa biết t Việc Làm 0
V Bình Dương E gái mình Sn 2002 qua 18 tuổi, vừa tốt nghiệp 12,cần tìm việc làm ở vsip 2 ,ai Việc Làm 0
V Bình Dương Em vừa lấy bằng tốt nghiệp tạm thời cần 1 công việc tại khu vực Dĩ An ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18 Tuổi Vừa tốt nghiệp. Muốn tìm việc làm lâu dài (Chính thức) ạ. Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 2k2 vừa tốt nghiệp. Muốn tìm việc làm lâu dài ạ-!!!. Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 2k2. Vừa tốt nghiệp muốn tìm việc làm ạ. Việc Làm 0
V Bình Dương E 19t cao 1m66 vừa hok vừa lm tìm việc lm 4 hoặc 5tiếng hoặc buổi ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em, nam 18t thiếu tháng, vừa mới TN 12, biết Tiếng Trung cần tìm công việc ở kh Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc ở Bình Dương cho 2 nữ vừa thi tốt nghiệp THPT xong có chứng minh Việc Làm 0
V Bình Dương Em năm nay vừa đủ 18 tuổi muốn kiếm việc làm ạ Việc Làm 0
V Bình Dương 1nữ 18t vừa tốt nghiệp 12 cần tìm việc làm tại dĩ an Việc Làm 0
V Bình Dương Hai trai vừa mới tốt nghiệp THPT Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18 tuổi. Cao 1m64 ,Vừa thi TN THPT xong. Cần tìm việc làm thời vụ ca 8 tiếng Việc Làm 0
V Bình Dương Tìm công việc văn phòng, hiện tại vừa tốt nghiệp cao đẳng chuyên ngành tiếng anh Việc Làm 0
V Dĩ An Mình đang cần tìm 1 công việc vừa học ngề vừa làm ở dĩ an .cả nam và nữ .ai biết Việc Làm 0
V Bình Dương Vì cty chưa có đơn hàng cho nghỉ tới t2 nên cần tìm công việc lương ngày ai có v Việc Làm 0
V Bình Dương Mọi người cho e hỏi e nghỉ ngang công ty này hơn một thag rồi.. Việc Làm 0
V Bình Dương Có nhà hàng nào và nhà nghỉ matxa tuyển nv nam phục vụ ko ạ bao ăn ở càng tốt ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em là nữ 2k5 vì gia đình không đủ điều kiện nên phải nghỉ học đii làm nên Anh Ch Việc Làm 0
V Bình Dương Nhà nghỉ Huy Hoàng Việc Làm 0
V Bình Dương Do cô bếp sắp nghỉ sinh nên trường mình cần tuyển 1 cô thay thế, làm việc từ đầu Việc Làm 0
V Bình Dương Gần Ngã tư miếu ông cù Có công việc nào làm giờ hành chính đến 17h, nghỉ chủ nhậ Việc Làm 0
V Bình Dương em 18 tuổi, đang nghỉ hè nên muốn đi làm thêm, cỡ đầu tháng 10 là đi học lại ạ, Việc Làm 0
V Bình Dương nhà nghỉ hồng trúc kdc viêtsing cần tuyển nv lễ tân lương 6tr/thang Việc Làm 0
V Bình Dương TÌM GẤP BẠN NAM ,cn vận hành. lương 800k/8h , nghỉ thứ 7 và cn .Công ty lo bhxh Việc Làm 0
V Bình Dương nhà nghỉ kdc viêtsing cần tuyển nv tạp vụ nữ tuổi từ 35-50 lương 6tr/thang inbox Việc Làm 0
V Bình Dương Nhà nghỉ Lan Anh vsip cần tuyển nv dọn phòng Việc Làm 0
V Bình Dương E 23 tuổi k có hsơ muốn tìm vc làm Có nhà hàng hay nhà nghỉ quán kara nào tuyển Việc Làm 0
N Bình Dương Tuyển giái viên đứng lớp dạy toán tư duy,được đào tạo miễn phí Việc Làm 0
V Bình Dương Hoang mang quá,sao toán lớp 2 đã học thế này rồi à các mẹ. Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển 1 giáo viên lớp mầm Việc Làm 0
V Bình Dương Em sn 2k có bằng lớp 9 ở hoà lợi vsip2 có cty nào tuyển chỉ em vs Việc Làm 0
V Bình Dương Em mới học xong lớp 12 có bằng tốt nghiệp thpt…. thiếu 3 tháng là đủ 18 tuổi c Việc Làm 0
V Bình Dương THÔNG BÁO KHAI GIẢNG LỚP 𝗠𝗔𝗥𝗞𝗘𝗧𝗜𝗡𝗚 𝗢𝗡𝗟𝗜𝗡𝗘 Việc Làm 0
V Bình Dương mới tốt nghiệp lớp 9 có cmnd Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác