Bình Dương Nữ 18t cần tìm việc làm gấp ạ

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương Cần tìm việc cho nam nữ 18t Việc Làm 0
V Bình Dương Cần việc làm 2 người nam nữ ạ bình dương chổ nào cũng được ạ nữ 18t nam 21t ạ là Việc Làm 0
V Tìm Việc Nữ 18t cần tìm việc làm gấp ạ Việc Làm 1
V Bình Dương Nữ 18t cần tìm việc làm gấp ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t cần tìm việc làm Việc Làm 0
V Bình Dương Em có 1 đứa bạn nữ 18t,cần tìm việc làm buổi sáng ạ.Từ sáng cho đến khoảng 2-3 h Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t cần tìm việc làm Việc Làm 0
V Bình Dương 1 nữ 17tuổi ( 2 tháng nữa là đủ 18t) ở hội nghĩa cần việc làm. Ai biết việc gì c Việc Làm 0
V Bình Dương 2 Nữ 18t thiếu tháng cần tìm việc tại khu công nghiệp Tân Bình Bắc Tân Uyên ạ. C Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm công việc partime ạ cho 2 bạn nữ đủ 18t ở khu vực thủ dầu một ạ pv q Việc Làm 0
V Bình Dương 2 nữ 18t có bằng tốt nghiệp cần tìm cv thu ngân , lễ tân . Ở thuận an bình dương Việc Làm 0
V Bình Dương 2 nữ 18t cần việc lm cty bao ăn ở,có hồ sơ đầy đủ, ai có chỉ giúp e với Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t cần tìm việc lm tại mp3 có hs đầy đủ Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t không bằng cấp cần tìm việc 12 tiếng. Ơ bình dương có cty nào ko m.n Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t cần tìm việc làm , ở visip 1 càng tốt ạ Việc Làm 1
V Bình Dương Nữ 18t chỉ có CMND, có kinh nghệm thu ngân, cần tìm việc ( gần phú thọ thì tốt ạ Việc Làm 0
V Bình Dương tốt nghiệp 12 nữ 18t cần tìm việc ạ Việc Làm 0
V Bình Dương nữ cần việc ib em nhaaa 18t trở lên nhaaaa Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t cần việc làm ,mà có hình xăm ..ai biết chỉ với..(bđs , bán hàng đa cấp em Việc Làm 0
V Bình Dương CÔNG TY CẦN TUYỂN GẤP 500 LĐPT NỮ ( Hoặc cặp vợ chồng ). Tuổi : 18t – 36t T Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t cần việc làm Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t muốn tìm việc làm lương 8tr mọi người giúp em với ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Tìm việc gần Phú Thọ TDM, nữ 18t có CMND Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t tìm việc làm ổn định Việc Làm 0
V Bình Dương – Cần tuyển 5 nam nữ thời vụ nhật chăm sóc cây xanh tại công ty SSung khu Cô Việc Làm 0
V Tìm Việc Nữ 22 tuổi ở khu Dân cư Việt Sing muốn kiếm việc làm ạ..đầy đủ hồ sơ ạ Việc Làm 0
V Tìm Việc Em nam sn 97 . Nữ 2k2 . Cần tìm việc làm buổi tối ạ. Rảnh từ 18h tới 23h ạ. Việc Làm 0
V Bình Dương [Dĩ An – Bình Dương] HR Staff – up to 16tr Yêu cầu: – Nam/Nữ, tốt nghiệp CD Việc Làm 0
V Bình Dương ****THÔNG BÁO TUYỂN GẤP**** •••••>CẦN TUYỂN GẤP 50 NAM NỮ THỜI VỤ LÀM CTY Việc Làm 0
V Bình Dương Bên mình cần tuyển 2 nữ. Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển nữ phục vụ phòng karaoke Việc Làm 0
V Bình Dương Karaoke Lữ Gia tuyển dụng Vị trí: Phục vụ Nam Tạp vụ Nữ Bảo vệ nam Bếp – Tr Việc Làm 0
V Bình Dương CÔNG TY ĐIỆN TỬ TUYỂN 10 LĐ Nữ VÀO SÁNG MAI Việc Làm 0
D tuyển nữ nhân viên quán cà phê Việc Làm 0
V Bình Dương – Tuyển 2 nhân viên làm quán nhậu ( nam nữ) Làm vào [ Làm Thêm ] (Thứ 7 – Chủ Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển gấp 01 bạn nữ bán cafe mang đi buổi sáng từ 7h – 10h ở Phú Lợi, Thủ Dầu Mộ Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cần tuyển Nam Nữ và Vợ Chồng làm vườn Việc Làm 0
V Bình Dương Buồn quá..Mong muốn có 5 bạn Thợ phụ Nữ (Gội đầu,vô hóa chất,sấy,..tám..,yếu đượ Việc Làm 0
V Bình Dương •••••••NHẬN VIỆC SÁNG MAI : 2/11 ——>CẦNTUYỂN GẤP 50 NAM NỮ (18-45 tuổi )LÀ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển nam nữ làm bảo vệ tại VSIP 1 thuận an bình dương lương 6tr8 ca 12h bao Việc Làm 0
V Bình Dương Eznet cần tuyển nhân viên bếp ( Nam nữ đều được, không yêu cầu kinh nghiệm ) Việc Làm 0
V Bình Dương TUYỂN GẤP 70 nam , 30 nữ LĐPT Công việc: Đứng máy sản xuất muỗn Yêu cầu: Nam Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TUYỂN GẤP 100 LĐPT NAM-NỮ Làm việc ở Vòng xoay An phú ( gần công ty mì gấu Việc Làm 0
V Bình Dương TUYỂN GẤP 70 nam , 30 nữ LĐPT Công việc: Đứng máy sản xuất muỗn Yêu cầu: Nam Việc Làm 0
V Bình Dương — CÔNG TY PHÁT NHÂN TÂM CẦN TUYỂN 03 Nam, 03 Nữ làm chính thức tại công ty giày Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TUYÊN GẤP 20 NỮ + 100 NAM (18-40t)LĐPT THỜI VỤ Làm việc tại CTY gỗ Nội Thấ Việc Làm 0
V Bình Dương Tìm kiếm vc lm ..1 nam 1 nữ ..nhận lương theo tuần ạ .( khu vực tdm và bình chuẩ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển nhân viên nữ bán hàng Shop giày dép nam Ca1:8h – 5h lương :3 Việc Làm 0
V Bình Dương Tuyển gấp thơ may (nữ k cần tay nghề,nam tay nghề bậc 1) Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 21 tủi tìm việc làm không làm cty cảm ơn mn Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác