Tìm Việc Nữ 18t cần tìm việc làm gấp ạ

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương Cần tìm việc cho nam nữ 18t Việc Làm 0
V Bình Dương Cần việc làm 2 người nam nữ ạ bình dương chổ nào cũng được ạ nữ 18t nam 21t ạ là Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t cần tìm việc làm gấp ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t cần tìm việc làm gấp ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t cần tìm việc làm Việc Làm 0
V Bình Dương Em có 1 đứa bạn nữ 18t,cần tìm việc làm buổi sáng ạ.Từ sáng cho đến khoảng 2-3 h Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t cần tìm việc làm Việc Làm 0
V Bình Dương 1 nữ 17tuổi ( 2 tháng nữa là đủ 18t) ở hội nghĩa cần việc làm. Ai biết việc gì c Việc Làm 0
V Bình Dương 2 Nữ 18t thiếu tháng cần tìm việc tại khu công nghiệp Tân Bình Bắc Tân Uyên ạ. C Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm công việc partime ạ cho 2 bạn nữ đủ 18t ở khu vực thủ dầu một ạ pv q Việc Làm 0
V Bình Dương 2 nữ 18t có bằng tốt nghiệp cần tìm cv thu ngân , lễ tân . Ở thuận an bình dương Việc Làm 0
V Bình Dương 2 nữ 18t cần việc lm cty bao ăn ở,có hồ sơ đầy đủ, ai có chỉ giúp e với Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t cần tìm việc lm tại mp3 có hs đầy đủ Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t không bằng cấp cần tìm việc 12 tiếng. Ơ bình dương có cty nào ko m.n Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t cần tìm việc làm , ở visip 1 càng tốt ạ Việc Làm 1
V Bình Dương Nữ 18t chỉ có CMND, có kinh nghệm thu ngân, cần tìm việc ( gần phú thọ thì tốt ạ Việc Làm 0
V Bình Dương tốt nghiệp 12 nữ 18t cần tìm việc ạ Việc Làm 0
V Bình Dương nữ cần việc ib em nhaaa 18t trở lên nhaaaa Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t cần việc làm ,mà có hình xăm ..ai biết chỉ với..(bđs , bán hàng đa cấp em Việc Làm 0
V Bình Dương CÔNG TY CẦN TUYỂN GẤP 500 LĐPT NỮ ( Hoặc cặp vợ chồng ). Tuổi : 18t – 36t T Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t cần việc làm Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t muốn tìm việc làm lương 8tr mọi người giúp em với ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Tìm việc gần Phú Thọ TDM, nữ 18t có CMND Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 18t tìm việc làm ổn định Việc Làm 0
M Bình Dương CẦN NAM NỮ PHỤ BÁN HÀNG TẠI CHỖ Việc Làm 0
L BÌNH NHÂM- THUẬN AN TUYỂN 100 CÔNG NHÂN NỮ Việc Làm 0
M Bình Dương TUYỂN GẤP 50 CÔNG NHÂN NAM NỮ SẢN XUẤT KIỂM HÀNG TẠI CÔNG TY VN YOSHIDA Việc Làm 0
M Bình Dương Cần Nam Nữ Bán Hàng Tại Chỗ Việc Làm 0
M Bình Dương Cần nam nữ phụ bán cafe đồ uống Việc Làm 0
V Bình Dương —> PHỎNG VẤN NHẬN VIỆC NGAY – MÌNH CẦN BỔ SUNG 20 BẠN NAM/NỮ LÀM CÔNG NHẬT T Việc Làm 0
V Bình Dương ••••VIỆC LÀM THỜI VỤ TRƯỚC TẾT & SAU TẾT ••••• ——>CẦN TUYỂN20 NỮ (18 Việc Làm 0
V Bình Dương BAO ĐỖ NAM NỮ CHO TẬP ĐOÀN ĐIỀU DƯỠNG LỚN NHẤT NHÌ NHẬT BẢN CHỈ VỚI CHI PHÍ 3 Việc Làm 0
V Bình Dương — Kho rau củ quả – môi trường làm việc máy lạnh CẦN Tuyển 10 nhân viên Nam/Nữ Việc Làm 0
V Bình Dương — Kho rau củ quả – môi trường làm việc máy lạnh CẦN Tuyển 10 nhân viên Nam/Nữ Việc Làm 0
V Bình Dương Tân Phước Khánh có cty nào đag tuyển k ạ. E có 3 nữ. Mà có 1 CMND gốc 2 CMND p Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 22 cần tìm công việc thời vụ đến tết Lương tuần càng tốt ạ. Khu vực dĩ an Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc sau tết . Làm giờ hành chính .Nữ 30t Việc Làm 0
V Bình Dương Cần một bạn nữ bán hàng tại chợ đêm TDM”chợ gà”. Lương 4tr+nước+thưởng tết. Việc Làm 0
V Bình Dương E tìm phục vụ e nữ 22 tuổi ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 21t cần công việc làm xuyên tết , do em chỉ có Cmnd gốc ạ. Khu vực chợ bún Việc Làm 0
V Bình Dương ———->LỊCH NHẬN VIỆC 100 NỮ THỜI VỤ 100 NAM SÁNG MAI THỨ 4 ******ĐĂNG K Việc Làm 0
V Bình Dương Công ty sữa uống lên men YAKULT – NHẬT BẢN Tuyển Nữ bán hàng tại Chợ các thu Việc Làm 0
V Bình Dương —> PHỎNG VẤN NHẬN VIỆC NGAY – MÌNH CẦN BỔ SUNG 20 BẠN NAM/NỮ LÀM THỜI VỤ – Việc Làm 0
V Bình Dương TUYỂN GẤP 100 NAM NỮ Việc Làm 0
V Bình Dương -Tuyển dụng 10 nhân viên kho nam nữ -Không cần bằng cấp -Không cần kinh nghiệm Việc Làm 0
V Bình Dương THÁNG LƯƠNG 10 TRIỆU DỄ NHƯ CHƠI!!! ** CÔNG TY PHÁT NHÂN TÂM CẦN GẤP NỮ THỜI Việc Làm 0
V Bình Dương Vườn mình cần tuyển 10 nam nữ làm vườn cà chua – dâu tây tại lâm đồng-đà lạt Việc Làm 0
V Bình Dương Còn 10 slots duy nhất cho 10 bạn nữ nào nhanh tay nhất. Việc Làm 0
V Cần Gấp GẤP RẤT GẤP CẦN NGAY 10 NỮ NGÀY MAI. AI ĐANG CẦN VIỆC GẤP GỌI NGAY GIÚP MÌNH Việc Làm 0
V Bình Dương Nhà hàng Hàn Quốc cần tuyển: – 2 Phục vụ (nữ) – 2 Phụ bếp (nữ) Có thể đăng Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác