Bình Dương — SẮP ĐỦ RỒI NHA ANH CHỊ EM — ***** CÔNG TY PHÁT NHÂN TÂM TUYỂN NHÂN VIÊN

vieclambinhduong

Well-known member
28/6/20
5,386
0
— SẮP ĐỦ RỒI NHA ANH CHỊ EM —

* CÔNG TY PHÁT NHÂN TÂM TUYỂN NHÂN VIÊN NAM/NỮ LÀM TẠI Tân Cảng ICD Sóng Thần (Gần 434 – Ngã 4 550) soạn hàng đồ chơi trẻ em mẹ và bé *
** KHÔNG THU BẤT KỲ KHOẢN PHÍ
NÀO **
– Thời gian và lương:
—> TĂNG CA 40-42K/H – CHỦ NHẬT LƯƠNG GẤP ĐÔI —> 7tr-9t/tháng.
  • Ca 1 – 8 tiếng 6h-14h (nghỉ trưa 45p) lương = 230k.
  • Ca 2 – 8 tiếng 14h-22h (nghỉ chiều 45p) lương = 230k.
. CHUYÊN CẦN 25 ngày công/tháng: 250.000đ
– Mô tả công việc: soạn hàng, phân loại hàng đồ chơi trẻ em và mẹ bầu.
– Yêu cầu: siêng năng, chịu khó.
– Hồ sơ: Chỉ cần CMND GỐC.

CÁC BẠN GỌI TRỰC TIẾP: 0962999672 (Nam)

— Nộp hồ sơ phỏng vấn tại văn phòng công ty Phát Nhân Tâm: 20 đường N3, Khu Phố Thống Nhất, Dĩ An, Bình Dương.

BẠN HÀI LÒNG – CHÚNG TÔI THÀNH CÔNG*

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương [- LÊN KẾ HOẠCH ĂN NHẬU ĐÊ -] Sắp cuối năm rồi, các bạn có thấy chút cảm xúc Việc Làm 0
V Bình Dương CẦN TUYỂN NHÂN VIÊN CÔNG NHẬT Số lượng: 02 người -Rửa dĩa sứ sạch bụi, sắp x Việc Làm 0
V Bình Dương Quán LENGKENG gần trường ĐH TDM sắp khai trương Việc Làm 0
V Bình Dương •••—>>>CẦN GẤP 50 NAM +50NỮ ĐÓNG GÓI & SẮP XẾP HÀNG MỸ NGHỆ XUẤT KH Việc Làm 0
V Bình Dương •———>CẦN GẤP 50NAM +NỮ ĐÓNG GÓI & LẮP RÁP ,SẮP XẾP HÀNG MỸ NGHỆ Việc Làm 0
V Bình Dương •———>CẦN GẤP 50NAM +NỮ ĐÓNG GÓI & LẮP RÁP ,SẮP XẾP HÀNG MỸ NGHỆ Việc Làm 0
V Bình Dương HỆ THỐNG SIÊU THỊ COOP. MART CẦN TUYỂN NHÂN VIÊN TRỰC QUẦY,THU NGÂN,SẮP XẾP HÀNG Việc Làm 0
V Bình Dương HOT KHO TRUNG TÂM BÁCH HÓA XANH ONLINE SẮP SỬA CÓ MẶT TẠI THỦ DẦU MỘT, BÌNH DƯƠ Việc Làm 0
V Bình Dương Sắp tới mình tìm việc làm ở Thủ đức này . Có ai đi cùng hông ib nhé Việc Làm 0
V Bình Dương HOT KHO TRUNG TÂM BÁCH HÓA XANH ONLINE SẮP SỬA CÓ MẶT TẠI THỦ DẦU MỘT, BÌNH DƯƠ Việc Làm 0
V Bình Dương Do cô bếp sắp nghỉ sinh nên trường mình cần tuyển 1 cô thay thế, làm việc từ đầu Việc Làm 0
V Bình Dương Sắp tới em đi từ thiện đồ củ cho những mãnh đời nghèo khổ Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cần 3 nam và 2 nữ phụ việc,sắp xếp ,bán hàng tại chỗ Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cần 3 nam và 2 nữ phụ việc,sắp xếp ,bán hàng tại chỗ Việc Làm 0
V Bình Dương Ẩm thực – hải sản – hầm rượu Dũng Mập dĩ an. Sắp khai trương. Cần tuyển gấp các Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển nam nữ bán hàng tại siêu thị mini CÔNG VIỆC: sắp xếp hàng và trưng b Việc Làm 0
V Bình Dương Cần nam/nữ bán hàng tại siêu thị: – Phụ bán hàng và sắp xếp hàng ,vệ sinh quầy Việc Làm 0
V Tìm Việc Nữ 22 tuổi ở khu Dân cư Việt Sing muốn kiếm việc làm ạ..đầy đủ hồ sơ ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Đã đủ, chỉ còn thiếu 1 GK – Việc Làm 0
V Bình Dương Cần bán wave 50cc,giấy tờ đầy đủ,đăng ký 2017,máy êm zin.xe chạy bốc Việc Làm 0
V Bình Dương ( đã đủ thanh mn ) Việc Làm 0
V Bình Dương Đã đủ người cảm ơn ae Việc Làm 0
V Bình Dương Có 1k paypal nhận đơn checkout ai có đơn ném qua nhé, xử lý trong ngày nhận đủ 1 Việc Làm 0
V Bình Dương em sinh năm 2002 , đủ 18 tuổi , cần tìm việc làm giờ hành chính tại thuận an … Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 22t CMND đầy đủ cần tìm việc ở dĩ an Việc Làm 0
V Bình Dương nam 23 tuổi tay săm 1 bên hiện cần tìm việc làm nuôi ăn ở giấy tờ đầy đủ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm bình chuẩn nữ có bằng c3 hồ sơ đầy đủ Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 19t có hồ sơ đầy đủ có bằng 12/12 gần khu dân cư phúc đạt cần tìm việc làm ạ Việc Làm 0
V Bình Dương E 1 nam 1 nữ chưa đủ 18 tuổi tìm việc làm . Phục vụ càng tốt ạ <3 . Không bđs Việc Làm 0
V Bình Dương Mình cân tìm việc có hồ sơ đầy đủ nam 1994 công việc ngồi càng tốt ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Mình tốt nghiệp THPT, hồ sơ đầy đủ, cần tìm việc khu vực Bến Cát. Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 19 tuổi hồ sơ đầy đủ Việc Làm 0
V Bình Dương mình nam 28t có hồ sơ đầy đủ, kinh nghiệp trưởng nhóm kinh doanh 4 năm lĩnh vực Việc Làm 0
V Bình Dương Mk có bằng 12 hs đầy đủ sao k thấy cty nào tuyển ạk. Ai biết chỉ mk với Việc Làm 0
V Bình Dương 1 nữ 17tuổi ( 2 tháng nữa là đủ 18t) ở hội nghĩa cần việc làm. Ai biết việc gì c Việc Làm 0
V Bình Dương Em 23t có xăm 2 tay có hồ sơ đầy đủ có chỗ nào tuyển bảo vệ ở thuận an k ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Vợ chồng xin việc giấy tờ đầy đủ khu vực bàu bàng ai có chỉ giúp e với Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 20t hồ sơ đầy đủ cần tìm việc làm ở thị xã Thuận An lái thiêu ạ lao động phổ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 2k2 e mới học xong hồ sơ đầy đủ có ace có cty giới thiệu em vô làm vs ạ em ở Việc Làm 0
V Bình Dương Em 23 tuổi sức khoẻ đầy đủ bị mất CMND chỉ còn CMND photo cần tìm việc làm khu v Việc Làm 0
V Bình Dương Em nữ 20 tuổi có đầy đủ hồ sơ, cần tìm một công việc bao ăn ở, có thể làm lâu dà Việc Làm 0
V Bình Dương E nữ 21 tuoi hồ sơ đầy đủ viec cty giờ hành chính kv thuận an Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 26t giấy tờ đầy đủ muốn tìm việc tại kcn sóng thần Việc Làm 0
V Bình Dương Đực cái có đủ Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm công việc partime ạ cho 2 bạn nữ đủ 18t ở khu vực thủ dầu một ạ pv q Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tuyển 01 cô nấu ăn lương 6,5 triệu bao ăn ở đóng bảo hiểm đầy đủ (công ty kh Việc Làm 0
V Bình Dương E 20t có bằng tốt nghiệp cấp 3 . bằng vi tính văn phòng . hồ sơ đầy đủ ai có việ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm lđpt bao ăn ở ( hồ sơ đầy đủ ) Việc Làm 0
V Bình Dương Em là nữ 2k5 vì gia đình không đủ điều kiện nên phải nghỉ học đii làm nên Anh Ch Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 1993 có hồ sơ đầy đủ ai biết cty nào làm giờ hành chính chỉ giúp em vs ạ Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác