Bình Dương E có bằng lái xe hạng c muốn tìm VC làm ở thủ dầu một Mn bít giới thiệu e với ạ.

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương Mình cần tìm việc lâu dài tại bình dương ( có bằng lái xe B2 nha) Việc Làm 0
C Lái Xe Ba Gác Chở Hàng (Sắt Thép) , Yêu Cầu : 25 - 35t , Có bằng lái xe máy, Lương 6 - 8 triệu , bảo hiểm đầy đủ Việc Làm 0
V Bình Dương Mn ơi mình có bằng lái xe hạng C cần đi phụ xe để học hỏi a chị e nào biết chổ c Việc Làm 0
V Bình Dương em 23 tuổi rất mong tìm một công việc khu vực bình dương. e có bằng CỬ NHÂN CÔ Việc Làm 0
V Bình Dương em 23 tuổi rất mong tìm một công việc khu vực bình dương. e có bằng CỬ NHÂN CÔ Việc Làm 0
V Bình Dương E 22t. Có bằng cấp 3. Có kinh nghiệm bán hàng. Muốn tìm việc làm ở tdm ạ. K làm Việc Làm 0
V Bình Dương Tôi năm nay 24 tuổi . đang cần tìm công việc. Có bằng trung cấp kế toán sản xuất Việc Làm 0
V Bình Dương Em có bằng B2 ai đang tuyển tài không ạ .. E ở vissip 1 ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm bình chuẩn nữ có bằng c3 hồ sơ đầy đủ Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 19t có hồ sơ đầy đủ có bằng 12/12 gần khu dân cư phúc đạt cần tìm việc làm ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 23t có bằng xe tải hạng c, sức khỏe tốt cần việc làm Việc Làm 0
V Bình Dương E có bằng 12,biết vi tinh cần việc làm ở khu cong nghiep nam tan uyên Việc Làm 0
V Bình Dương E có bằng 12,Biết vi tinh cần việc làm gấp Việc Làm 0
V Bình Dương MN ơi . có ai đã làm CTY Asama chưa ạ . Lm có áp lực hay cần bằng cấp gì k ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Mk có bằng 12 hs đầy đủ sao k thấy cty nào tuyển ạk. Ai biết chỉ mk với Việc Làm 0
V Bình Dương Em sn 1996 có bằng cấp 3 cần tìm công việc chính thức . Việc Làm 0
V Bình Dương E 17 tuổi, có bằng trung cấp, biết sử dụng vi tính văn phòng cần tìm việc tại tâ Việc Làm 0
V Bình Dương Em có bằng kế toán có kinh nghiệm làm công nợ,kho có cty nào cần tuyển không ạ. Việc Làm 0
V Bình Dương Em là sinh viên mới ra trường đang chờ bằng.có cv gì phù hợp k ạ, giúp em vs.chư Việc Làm 0
V Bình Dương Tôi 22 tuổi có bằng cấp 3 chưa từng đi lm có công ty nào nhận đào tạo ko nhỉ Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 1989 có kinh nghiệm làm kho . Có bằng xe nâng tìm việc ai có giúp mình với Việc Làm 0
V Bình Dương E có bằng 12, cao đẳng, tốt nghiệp Chuyên ngành điện Công nghiệp. Việc Làm 0
V Bình Dương Em bằng b2 đang thất nghiệp có ty nào tuyển không ạ … Việc Làm 0
V Bình Dương Nam 18 tuổi đã tốt nghiệp THPT và có bằng trung cấp cơ khí cần tìm công việc ở k Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc. 30 tuổi. Có bằng cấp 3…kiếm cty có phòng trọ gần đi bộ ( nhà khó Việc Làm 0
V Bình Dương 2 nam có bằng tốt nghiệp cần tìm việc ca đêm gần khu vực vsip1 ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Mọi người ơi. E 20t có bằng tốt nghiệp cấp 3 . bằng vi tính văn phòng . hồ sơ đầ Việc Làm 0
V Bình Dương 2 nữ gần 18 tuổi có bằng tốt nghiệp cấp3 cần tìm việc làm ở thuận an bình dương Việc Làm 0
V Bình Dương E 20t có bằng tốt nghiệp cấp 3 . bằng vi tính văn phòng . hồ sơ đầy đủ ai có việ Việc Làm 0
V Bình Dương 2 nữ 18t có bằng tốt nghiệp cần tìm cv thu ngân , lễ tân . Ở thuận an bình dương Việc Làm 0
V Bình Dương Em 20t ! Có bằng THPT ! Biết tiếng hoa cơ bản ! Cân tìm việc làm ở BD ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18 tuổi cần tìm công việc ổn định có bằng cấp 3 … Việc Làm 0
V Bình Dương Cần làm việc khu hòa lợi có bằng 12 tốt nghiệp tạm thời 18 tuổi Việc Làm 0
V Bình Dương TUYỂN_GẤP NAM/NỮ, KHÔNG YC BẰNG CẤP, CÓ CHỖ Ở LẠI. LƯƠNG 7.890.000VNĐ/ THÁNG Việc Làm 0
V Bình Dương E 19 tuổi có bằng THPT cần tìm việc làm ạ , làm cty càng tốt , xoay ca hay Hành Việc Làm 0
V Bình Dương 19t có bằng cấp 3 tìm việc văn phòng ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Mk cần tìm việc làm ở mp1 2 rạch bắp , đi được ca 12 , có bằng cấp 3 Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm cho nữ 20t có bằng tốt nghiệp phổ thông ạ. Ai biết ib e ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em sn 2k có bằng lớp 9 ở hoà lợi vsip2 có cty nào tuyển chỉ em vs Việc Làm 0
V Bình Dương em 19t có bằng tốt tạm thời Việc Làm 0
V Bình Dương #kiss Tìm việc làm sinh năm 2k2 .. Có bằng THPT. Việc Làm 0
V Bình Dương E 18t có bằng cấp 3. mọi ng pýt Cty đang tuyển lm hc hoặc đi 2 ca chỉ giúp e vs Việc Làm 0
V Bình Dương Em mới học xong lớp 12 có bằng tốt nghiệp thpt…. thiếu 3 tháng là đủ 18 tuổi c Việc Làm 0
V Bình Dương 23t cần tìm việc làm thuận giao TDM vsip1 thuận an. Có bằng cấp 3. K đa cấp bđs. Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm thêm gấp, e có CMND và bằng tốt nghiệp 12, có hồ sơ đã công chứ Việc Làm 0
V Bình Dương Em 18 tuổi có bằng tốt nghiệp cần tìm việc làm ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Mình 22t, có bằng thpt, có kinh nghiệm làm việc sale 2 năm, cần tìm công việc ổn Việc Làm 0
V Bình Dương Em năm nay 25 tuổi. Em mới xuất ngũ năm 2020 , có bằng cấp 3 muốn xin việc làm ở Việc Làm 0
V Bình Dương E 19 tuổi có bằng 12 có siêu thị ,nhà hàng quán trà sữa … Nào tuyển người k ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em có bằng câp 3 có cmnd đầy đủ em 22tuôi cao 1m7 cần tiêm công viêc tại khu thu Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác