Bình Dương Về đội anh nào các bạn ơi. Tiêu chí nè: – Có bằng THPT – Ngoại hì

vieclambinhduong

Well-known member
28/6/20
5,380
0
Về đội anh nào các bạn ơi. Tiêu chí nè:
– Có bằng THPT
– Ngoại hình sáng, cân đối, ưa nhìn
– 18-25t
– Ưu tiên các bạn có kinh nghiệm tư vấn bán hàng, ngành hàng ĐTDĐ

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Bình Dương Luyện Tiếng Anh giao tiếp, nghe nói phản xạ cho người đi làm, 1 kèm 1, tuần 3 Việc Làm 0
V Bình Dương — SẮP ĐỦ RỒI NHA ANH CHỊ EM — ***** CÔNG TY PHÁT NHÂN TÂM TUYỂN NHÂN VIÊN Việc Làm 0
V Bình Dương ____ KIẾM TIỀN MUA ĐỒ TẾT ANH CHỊ EM ƠI ____ ** CÔNG TY PHÁT NHÂN TÂM CẦN TU Việc Làm 0
V Bình Dương Có người hỏi a nay 26 chưa..háhá..zuizui..Em gì ơi,Anh nay 44 rồi e ơi….Đôi xì Việc Làm 0
V Bình Dương Lập Team chia đôi đá nội bộ 20k/ slot. 19h hôm nay 8/11 sân Huyền Anh số 1 Hoàng Việc Làm 0
V Bình Dương Dịch vụ vệ sinh Công nghiệp Biên Hòa Tuấn Anh cần tuyển 3 bạn nam làm vệ sinh Cô Việc Làm 0
V Bình Dương ——> CÔNG TY GỖ ANH QUỐC CẦN TUYỂN GẤP 100 NAM (18-45 tuổi) LĐPT PHỤ SẢN X Việc Làm 0
V Bình Dương ——> CÔNG TY PHÁT NHÂN TÂM – GỖ ANH QUỐC CẦN TUYỂN GẤP 100 NAM (18-45 tuổi Việc Làm 0
V Bình Dương ——> CÔNG TY GỖ ANH QUỐC CẦN TUYỂN GẤP 100 NAM (18-45 tuổi) LĐPT PHỤ SẢN X Việc Làm 0
V Bình Dương Em nữ 20 tuổi biết tiếng anh cần tìm việc làm part time ở thủ dầu một ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Có anh trai mới mở quán đang tìm nv làm part time. Việc Làm 0
V Bình Dương Em 20t đang kiếm việc làm ạ.em đg ở tân uyên anh chị nào cod việc gì làm không. Việc Làm 0
V Bình Dương Em muốn tìm việc làm thêm vào chủ nhật , anh chị cô chú nào biết giới thiệu cho Việc Làm 0
V Bình Dương Có cty nào nhận người có hình xăm ko anh em ? Việc Làm 0
V Bình Dương Em ở an phú ạ. Cần tìm việc làm ở bên ngoài không vào công ty ạ.anh chị biết chỉ Việc Làm 0
V Bình Dương Em chào admin và anh chị ạ ,tình hình là em cần tìm một việc làm ạ . Giấy tờ Việc Làm 0
V Bình Dương CTY SX & TM DP ANH KHOA Việc Làm 0
V Bình Dương Em cần tìm việc làm ca đêm , không xoay ca. có anh chị nào biết giới thiệu em v Việc Làm 0
V Bình Dương Mấy anh mấy chị giúp đỡ em với ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Em đang cần tìm việc làm.lao động phổ thông.mong mọi người anh chị dup đo em năm Việc Làm 0
V Bình Dương Công ty TNHH Phú Anh Group (lĩnh vự gỗ) Việc Làm 0
V Bình Dương Nữ 24 tuổi, trình độ đại học. Biết tiếng anh giao tiếp, có kinh nghiệm 2 năm làm Việc Làm 0
V Bình Dương Cần tìm việc làm, anh em có công việc gì không. Việc Làm 0
V Bình Dương Em tìm làm ở dĩ an bình dương ạ:( anh chị nào biết chỉ em với ạ part time càng t Việc Làm 0
V Bình Dương – Em là sv ĐH mới tốt nghiệp ra trường chuyên ngành ngôn ngữ Anh Việc Làm 0
V Bình Dương Mong anh chị em giúp đỡ ạ Việc Làm 0
V Bình Dương Có anh chị nào tuyển nv bán ts tại quầy,bán mĩ phẩm,… Ca sáng hoặc tối kh ạ(kh Việc Làm 0
V Bình Dương anh em cho mình hỏi, nếu nhân viên kinh doanh vừa biết tiếng trung và vừa biết t Việc Làm 0
V Bình Dương Cty mình ở Thuận An, Bình Dương đang tuyển nhân viên giặt ủi. Anh/ chị nào có nh Việc Làm 0
V Bình Dương Em là nam 17tuổi cần tìm việc làm gần khu vực phú mỹ ạ. Mong anh chị giúp em Việc Làm 0
V Bình Dương Em là nữ 2k5 vì gia đình không đủ điều kiện nên phải nghỉ học đii làm nên Anh Ch Việc Làm 0
V Bình Dương E là nam trình độ 12/12 ngoại hình bình thường tìm việc làm Thủ Dầu Một. Anh/chị Việc Làm 0
V Bình Dương Công ty gỗ RDS của Anh Quốc (ngay cảng thạnh phước) Việc Làm 0
V Bình Dương Em đang cần một công việc làm ở nhà anh có công việc gì chỉ em với Việc Làm 0
V Bình Dương Anh,chị có ai tuyển công nhân ctrinh k ạ, Việc Làm 0
V Bình Dương Em là nam sinh năm 94 cần tìm việc ổn định ở dĩ an bình dương ạ, anh chị có tuyể Việc Làm 1
V Bình Dương 21t có cmnd cần tìm việc làm anh chị em nào đag làm cty trong vsip1 có tuyển nhâ Việc Làm 0
V Bình Dương Em chào các anh chị ạ, em 32 tuổi, tốt nghiệp ngành tiếng Anh. Em có kinh nghiệm Việc Làm 0
V Bình Dương E muốn kiếm việc làm cho anh trai năm nay đã 20t, chỗ có bao ăn bao ở. Mọi người Việc Làm 0
V Bình Dương CÔNG TY GỖ ANH QUỐC.nhận việc hàng ngày. Việc Làm 0
V Bình Dương Em có ông anh yếu chân , Việc Làm 0
V Bình Dương Cho E hỏi ở thủ dầu một có anh chị nào cần người làm không ạ..Như Bốc Xếp.Phụ Xe Việc Làm 0
V Bình Dương E cần tìm việc làm thời vụ từ 1h-9h tối.anh chị tư vấn giúp e ạ. Việc Làm 0
V Bình Dương E dag tim viec lam bao an o anh chi nao biet chi e voi ạ Việc Làm 0
T Dĩ An Cần Anh Chị em làm việc đội nhóm Việc Làm 0
V Bình Dương Luyện Tiếng Anh giao tiếp cho người đi làm Việc Làm 0
V Bình Dương Luyện Tiếng Anh giao tiếp cho người đi làm Việc Làm 0
V Bình Dương CÔNG TY GỖ ANH QUỐC ( ngay CẢNG THẠNH PHƯỚC) – 207 đường DT747 THÁI HOÀ – TÂN UY Việc Làm 0
V Bình Dương CÔNG TY GỖ ANH QUỐC.nhận 50 tdpt nam không phân biệt vùng miền Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác